Breaking News

साप्ताहिक राशिभविष्य 1 ते 7 नोव्हेंबर : मेष, मिथुन, सिंह राशींना लाभ, जाणून घ्या उर्वरित राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा कसा राहील

मेष : हा आठवडा प्रगतीशील आहे. यावेळी काही नवीन व्यावसायिक करार उपलब्ध होतील, जे भविष्यात फायदेशीर देखील सिद्ध होतील. भागीदारीशी संबंधित कामांमध्ये कोणत्याही विषयावर वाद किंवा मतभेद असू शकतात. जंगम रिअल इस्टेटमध्ये गुंतवणूक करण्यासाठी ही सर्वोत्तम वेळ आहे. बदली होण्याची किंवा कार्यालयात कोणत्याही प्रकारचे नुकसान होण्याची भीती राहील.

वृषभ : तुम्ही तुमच्या जबाबदाऱ्या चांगल्या प्रकारे पार पाडाल. कार्यक्षेत्रात कोणत्याही अपरिचित व्यक्तीशी कोणताही व्यवहार करताना अधिक सावधगिरी बाळगा, अन्यथा तुम्ही काही कट किंवा कटाचे बळी होऊ शकता. नोकरीत किरकोळ अडचणी येतील, पण हुशारी आणि विवेकबुद्धीने सर्व समस्यांवर शांततेने उपायही सापडतील.

मिथुन : काही चांगल्या बातम्यांमुळे मन प्रसन्न राहील . धन येण्याच्या दृष्टीने वेळ तुमच्या अनुकूल आहे. कार्यक्षेत्रात केलेल्या मेहनतीचे उत्तम फळ आता मिळणार आहे. तुमची बुद्धिमत्ता आणि कार्यकुशलता पाहून लोक प्रभावित होतील. तरुणांना नोकरी आणि करिअरशी संबंधित चांगली बातमी मिळण्याची शक्यता आहे. पण कोणत्याही राजकीय बाबतीत त्रास होईल. ऑफिसमधील काम मन लावून करावे लागेल.

कर्क : यावेळी हृदयाऐवजी मनाने काम करण्याची गरज आहे. यावेळी ग्रहस्थिती तुमच्या अनुकूल राहील, तुमचे काम अत्यंत गांभीर्याने करा. भविष्यासाठीही सकारात्मक नियोजन केले जाईल. अनेक दिवसांपासून रखडलेली व्यावसायिक कामे आता सुरळीत होतील. शत्रूंच्या हालचालींकडे दुर्लक्ष करू नका. ऑफिसमध्ये तुमच्या कामाकडे अधिक लक्ष देण्याची गरज आहे.

सिंह : प्रतिष्ठित व्यक्तीच्या भेटीमुळे तुमच्या यशाचे दरवाजे उघडतील. लोकांशी संवाद वाढेल आणि जुना तणाव दूर होईल. तुमची आर्थिक स्थिती मजबूत करण्याचा हा काळ आहे. व्यावसायिक कामांमध्ये किरकोळ समस्या येऊ शकतात. पण कालांतराने त्यावर उपायही निघेल. कर्मचाऱ्यांच्या कामांवर बारीक लक्ष ठेवा. ऑफिसमध्ये तुम्ही तुमच्या मेहनतीने बॉस आणि अधिकारी यांना खुश कराल.

कन्या : व्यवसायात यश तुमची वाट पाहत आहे. यावेळी जी योजना प्रलंबित होती, ती पूर्ण करण्याची योग्य वेळ आहे. कार्यालयात सहकारी तुमच्या विरोधात अधिकार्‍यांचे कान भरू शकतात हे लक्षात ठेवा. जरी त्याचा विपरीत परिणाम तुमच्यावर अजिबात होणार नाही, परंतु तरीही सावधगिरी बाळगणे आवश्यक आहे.

तूळ : तुम्हाला तुमच्या कृतींचे सकारात्मक परिणाम मिळतील. त्यामुळे तुमच्या कामाबद्दल पूर्णपणे प्रामाणिक रहा. यासोबतच सामाजिक कार्यातही तुमची उपस्थिती कायम राहील. जमीन खरेदी-विक्रीची कामेही पूर्ण होऊ शकतात. नोकरीत तुमच्या कामावर बॉस आणि अधिकारी समाधानी राहतील आणि बढतीचीही शक्यता आहे.

वृश्चिक : तुमचे लक्ष भविष्यातील ध्येयावर पूर्णपणे ठेवा. तुम्हाला योग्य परिणाम मिळतील. आणि तुम्हाला चमत्कारिकरित्या उत्साही आणि स्वतःमध्ये आत्मविश्वास वाटेल. जनसंपर्काची व्याप्ती अधिक व्यापक होईल. जे फायदेशीर ठरेल. व्यवसायात बदल होण्याची शक्यता आहे.

धनु : काही महत्त्वाच्या कामात तुमचे प्रयत्न यशस्वी होतील. आणि तुमच्या जवळच्या लोकांसोबतच्या संबंधातही आश्चर्यकारक सुधारणा होईल. व्यवसाय वाढवण्यासाठी भागीदारी फायदेशीर ठरेल. कामाच्या ठिकाणी बदलाशी संबंधित कामात व्यस्तता राहील, हा बदल तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल. नोकरीत इच्छित ठिकाणी बदली होण्याची शक्यता आहे.

मकर : तुमच्या लोकप्रियतेसह जनसंपर्काची व्याप्तीही वाढेल. काही राजकीय लोकांच्या भेटीमुळे फायदा होईल. प्रभावशाली लोकांच्या सहवासात वेळ घालवल्याने तुमच्या व्यक्तिमत्त्वात भर पडेल. नोकरदार लोकांसाठी नवीन यशाची प्रतीक्षा आहे. तुम्हाला फक्त योग्य वेळी योग्य निर्णय घेण्याची गरज आहे.

कुंभ : अनेक कामांमध्ये व्यस्तता राहील. यासोबतच सामाजिक वर्तुळही वाढेल. मनाप्रमाणे मोबदला परत मिळाल्याने मनाला दिलासा मिळेल. धार्मिक संस्थांमध्ये सेवेशी संबंधित कामात पूर्ण योगदान राहील. काही कामांबाबत निर्णय घेताना घरातील वरिष्ठ व्यक्तीचा सल्ला नक्कीच घेणे अत्यंत आवश्यक आहे. आयात निर्यातीशी संबंधित कामांमध्ये महत्त्वाचा करार मिळू शकतो.

मीन : हा आठवडा कौटुंबिक आणि आर्थिक दोन्ही दृष्टीकोनातून शुभ परिणाम देणारा आहे . वैयक्तिक कामात यश मिळाल्याने तुम्हाला मन शांती मिळेल. व्यवसायाच्या ठिकाणी काही नवीन करार मिळतील, जे आर्थिकदृष्ट्या फायदेशीर ठरतील. नोकरीच्या ठिकाणीही तुमची प्रतिमा आणि प्रतिष्ठा वाढेल. नोकरदार लोकांसाठी परिस्थिती स्थिर राहील. संयम आणि चिकाटी असणे महत्वाचे आहे.

About Chhaya V

दररोज आम्ही नवीन आणि आपल्या आवडीस येईल अशी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा प्रयत्न करतो. आपणास जर आमचा हा प्रयत्न आवडला तर आम्हाला फेसबुक वर फॉलो करा.