Breaking News

29 ऑक्टोबर 2021 : शुक्रवारी नोकरी व्यवसायात चांगली माहिती मिळू शकते, प्रगतीची शक्यता आहे

मेष : चांगली माहिती मिळू शकेल. घरातील जबाबदाऱ्या पार पाडण्याच्या दिशेने काही नवीन निर्णय घेऊ शकता. व्यवसाय, नोकरीत चांगले काम होईल. वडिलांच्या कार्यात तुमचे सहकार्य वाखाणण्याजोगे असेल. कामाच्या ठिकाणी सहकाऱ्यांना तुमचा हेवा वाटू शकतो.

वृषभ : तुमच्या व्यक्तिमत्त्वात नवीन आकर्षण निर्माण होईल. तुमच्या कौशल्याने आणि समजूतदारपणाने तुम्ही कामे चांगल्या प्रकारे पूर्ण कराल. व्यवसायात अचानक चांगली बातमी मिळू शकते. अधिकाऱ्यांसमोर आपले म्हणणे मांडण्याची हीच योग्य वेळ आहे.

मिथुन : तुमचा दिवस तुमच्यासाठी खास असेल. तुमच्या मनात काही असेल तर ते व्यक्त करा. प्रगतीचे नवीन मार्ग खुले होतील. महिलांनी त्यांच्या करिअरबाबत अधिक खोलवर विचार करण्याची गरज आहे. मालमत्ता खरेदीसाठी दिवस चांगला आहे. पैशाच्या व्यवहारात सावधगिरी बाळगा.

कर्क : तुमचा दिवस तुमच्यासाठी महत्त्वाचा असेल. कापड व्यापार्‍यांना चांगला नफा होईल. भविष्याचा विचार करून तुम्ही गुंतवणूक करू शकता. सासरच्यांशी चांगली चर्चा होईल. नोकरीत यश मिळेल. कोणत्याही जबाबदारीच्या कामात निष्काळजी राहू नका.

सिंह : कोणाचेही शब्द मनावर ठेऊ नका. नोकरी शोधणाऱ्यांना आर्थिकदृष्ट्या सक्षम होणे आवश्यक आहे. व्यवसायात उत्कृष्ट परिणाम होतील. कामाच्या संदर्भात केलेले प्रयत्न तुम्हाला चांगले परिणाम देतील.

कन्या : देवाच्या कृपेने तुमच्यासाठी अनेक गोष्टी होऊ शकतात. जीवन साथीदाराच्या मदतीने संपत्तीत हात घालू शकाल. तुमच्या वेळेचा सदुपयोग केल्याने तुम्हाला फायदा होईल. खर्च कमी करण्याचा प्रयत्न करावा. घरातील महत्त्वाच्या कामात मदत होईल.

तूळ : कामात चांगल्या संधी मिळू शकतात. कौटुंबिक व्यवसायात, तुम्हाला तुमच्या जीवनसाथीची आज्ञा पाळावी लागेल. सरकारी नियमांमुळे व्यापाऱ्यांना काही अडचणी येऊ शकतात. सोशल मीडियाच्या माध्यमातून तुम्ही नवीन मित्र बनवाल.

वृश्चिक: तुम्हाला अज्ञात स्त्रोताकडून पैसे मिळू शकतात. नवीन प्रोजेक्टवर काम करून तुम्हाला खूप काही शिकायला मिळेल. तरुणांना उच्च शिक्षणाच्या चांगल्या संधी आहेत. पालकांसोबत खरेदीला जाता येईल.

धनु  : तुमच्या सकारात्मक विचारांनी तुमचे कुटुंबीय आनंदी राहतील. बँकिंग क्षेत्रातील लोकांना नोकरीत लाभाचा काळ आहे. प्रलंबित राहिलेला मालमत्ता व्यवहार आता फायदेशीर वाटू शकतो. मुला कडून मनाला समाधान मिळेल.

मकर : नवीन कामात तुम्हाला रस राहील. तुमच्या पराक्रमाच्या आणि धैर्याच्या जोरावर तुम्ही पैसे कमवू शकाल. तरुणांना करिअरशी संबंधित नवीन माहिती मिळेल. भूतकाळात घडलेल्या घटनांवरूनच वाद निर्माण होऊ शकतात. अनावश्यक समस्यांवर नियंत्रण राहील.

कुंभ : तुम्ही केलेल्या कामामुळे तुमची उधळपट्टी होणार नाही. एखाद्या विशिष्ट विषयाबद्दल तुमचे विचार बदलू शकतात. तुम्हाला उत्पन्न वाढवण्याच्या काही चांगल्या संधीही मिळू शकतात. ऑनलाइन व्यवहार करताना काळजी घ्या. विद्यार्थ्यांना करिअरमध्ये यश मिळेल.

मीन : स्वतःवर विश्वास ठेवा. अधिक नफा मिळविण्यासाठी व्यवसायात भाऊ बहिणींचे सहकार्यही मिळू शकते. मित्रांच्या मदतीने अवघड कामे सहज पूर्ण होतील. महिलांना घरगुती वस्तूंची खरेदी करावी लागेल. विद्यार्थ्यांना त्यांच्या मेहनतीनुसार यश मिळेल.

About Chhaya V

दररोज आम्ही नवीन आणि आपल्या आवडीस येईल अशी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा प्रयत्न करतो. आपणास जर आमचा हा प्रयत्न आवडला तर आम्हाला फेसबुक वर फॉलो करा.