Breaking News

झाडू पासून कैची पर्यंत ह्या गोष्टीचे पालन केले तर आपण जीवनात आर्थिक स्तिथी सुधारू शकता

छोट्या छोट्या गोष्टी मिसळून मोठे घर बनवले जाते. घरातील प्रत्येक छोट्या गोष्टीचे स्वतःचे महत्त्व आणि योगदान असते. या छोट्या छोट्या गोष्टींमुळे घरात सुख समृद्धी येते आणि अडचणीही वाढतात. या गोष्टींचा योग्य वापर करून आपण जीवनात आर्थिक स्तिथी सुधारू शकता.

झाडू : झाडू ही घरातील एक महत्त्वाची गोष्ट आहे की ती घराची आर्थिक स्थिती दर्शवते. झाडू चा अनादर करणे, लाथ मारणे, फेकणे आणि तुटलेला झाडू ठेवणे यामुळे घराची आर्थिक स्थिती बिघडते. झाडू घरात लपवून ठेवावा आणि हाताचा भाग खाली ठेवावा. सूर्यास्ताच्या वेळी आणि सूर्यास्तानंतर झाडू घेतल्याने माणूस निश्चितच गरीब होतो.

कैची : घरातील नातेसंबंधांमध्ये कैची खूप महत्त्वाची भूमिका बजावते, त्याच्या चुकीच्या वापरामुळे घरातील नातेसंबंध बिघडू शकतात, कैचीला कापडात किंवा कागदात गुंडाळून ठेवल्याने घरातील नातेसंबंध चांगले राहतात. विनाकारण कैची वापरू नका, नाहीतर घरात वाद वाढतील, नातेसंबंध खराब होतील, कैची कधीही उधार देऊ नये, अन्यथा त्या व्यक्तीशी संबंध निर्माण होतील.

चाकू : घरात लोक कसे राहतात आणि घरातील मुलांची स्थिती काय असेल, हे चाकू पाहूनच कळू शकते, स्वयंपाकघरात चाकू नेहमी उलटा ठेवावा. त्याची धार खाली असावी. यामुळे मुलाची बाजू सुधारेल. धार नसलेला चाकू किंवा गंजलेला चाकू अपघाती आरोग्य समस्या देऊ शकतो. घरात खूप मोठा सुरा ठेवल्याने वैवाहिक जीवन बिघडते. जर तुम्हाला कोणी धारदार चाकू दिला तर ती व्यक्ती स्वार्थी आहे असे समजावे.

पादत्राणे : पादत्राणे नेहमी अस्वच्छ व फाटलेले नसावेत. घाणेरडे आणि फाटलेले पादत्राणे तुमच्या घरात समस्या निर्माण करतात. पादत्राणावर  स्वस्तिक, शंख इत्यादी चिन्हे नसावीत यासाठी प्रयत्न करा.

स्वयंपाक घरातील भांडी- स्वयंपाकघरातील भांडी तुमच्या घरात सहज पैशांचा पाऊस पाडू शकतात. स्वयंपाकघरातील भांडी नेहमी व्यवस्थित आणि स्वच्छ ठेवावीत. भांडी विखुरलेली असतील तर तुमच्या आयुष्यात चढ उतार येतील.शनिवारी भांडी खरेदी करू नका आणि ज्यांचा शनि अशुभ आहे त्यांनी भांडी दान करून नये.

About Chhaya V

दररोज आम्ही नवीन आणि आपल्या आवडीस येईल अशी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा प्रयत्न करतो. आपणास जर आमचा हा प्रयत्न आवडला तर आम्हाला फेसबुक वर फॉलो करा.