Breaking News

24 नोव्हेंबर 2021 : बुधवारी या राशींसाठी चमकतील नशिबाचे तारे, जाणून घ्या तुमचा दिवस कसा राहील

मेष : मन अस्वस्थ राहू शकते. आईच्या तब्येतीची काळजी घ्या. जगणे अव्यवस्थित होईल. बाबा तुमच्या सोबत असतील. वाहनाच्या देखभालीवर खर्च वाढू शकतो. जोडीदाराच्या आरोग्याच्या समस्या असतील. मित्राच्या मदतीने उत्पन्नाचे साधन विकसित करता येईल.

वृषभ : आज तुम्हाला मित्रांमध्ये लोकप्रिय होण्यासाठी थोडे नम्र राहावे लागेल. तुमच्या आयुष्यातील सर्व समस्या दूर होतील. तुमच्या आयुष्यात नवीन उदाहरण घालून तुम्ही पुढे जाल. कुठूनतरी चांगली बातमी मिळेल.

मिथुन : राग आणि समाधानाचे क्षण मनात राहतील. आईच्या तब्येतीची काळजी घ्या. जोडीदाराचे सहकार्य मिळेल. मानसिक समस्या वाढतील. संभाषणात संयम ठेवा. बोलण्यात तिखटपणाचा प्रभाव असू शकतो. अनियोजित खर्च वाढतील. आत्मविश्वासाची कमतरता राहील. स्वभावात चिडचिडेपणा असू शकतो.

कर्क : आत्मविश्वास कमी होईल. मन अस्वस्थ होऊ शकते. नोकरीत अडचणी येऊ शकतात. स्थान बदलणे देखील असू शकते. भावनांवर नियंत्रण ठेवा. अनावश्यक विचार आणि भांडणे टाळण्याचा प्रयत्न करा. कामाच्या ठिकाणी जास्त मेहनत करावी लागेल. मित्राच्या मदतीने व्यवसायाचा विस्तार होईल.

सिंह : अभ्यासात रुची राहील. शैक्षणिक कार्यासाठी परदेशी स्थलांतर होऊ शकते. काम जास्त होईल. जगणे कठीण होईल. कौटुंबिक जीवन आनंदी राहील. स्पर्धा परीक्षा आणि नोकरीसाठी मुलाखती चांगले परिणाम देतील. संभाषणात संतुलन राखा.

कन्या : व्यवसायाची परिस्थिती सुधारेल. उत्पन्न वाढेल. काम जास्त होईल. जोडीदाराच्या आरोग्याची काळजी घ्या. संतापाचे क्षण आणि समाधानाच्या भावना राहतील. व्यवसायात अडचणी येऊ शकतात. आरोग्याबाबत सावध राहा. पालकांचे सहकार्य मिळेल. मन चंचल राहील.

तूळ : कामात रुची वाढेल. वैवाहिक सुखात वाढ होईल. कौटुंबिक जीवन आनंदी राहील. नोकरीत तुम्ही दुसऱ्या ठिकाणी जाऊ शकता. तुम्ही आत्मविश्वासाने परिपूर्ण असाल. भौतिक सुखात वाढ होईल. जमा झालेला निधी कमी होऊ शकतो. मुलाला त्रास होईल. बोलण्यात तिखटपणाचा प्रभाव राहील.

वृश्चिक : मनात निराशा आणि असंतोष राहू शकतो. मनःशांतीसाठी प्रयत्न करा. अनावश्यक भांडणे आणि वाद टाळा. चांगल्या स्थितीत असणे. कुटुंबात धार्मिक संगीताचे कार्यक्रम होऊ शकतात. राग आणि उत्कटतेचा अतिरेक टाळा. मित्रांचे सहकार्य मिळेल. धनप्राप्तीच्या संधी मिळतील.

धनु : क्षणाचा मूड रागावेल. ज्या क्षणी तुम्ही समाधानी असाल. कौटुंबिक जीवन कठीण होईल. मित्राच्या मदतीने उत्पन्न वाढू शकते. नोकरीत अधिकाऱ्यांचे सहकार्य मिळेल. प्रगतीचा मार्ग मोकळा होईल, पण स्थलांतरही शक्य आहे. धार्मिक कार्यक्रमात सहभागी होण्याची संधी मिळेल.

मकर : धीर धरा. मनःशांतीसाठी प्रयत्न करा. नोकरीत बदलाची संधी मिळू शकते. कुटुंबापासून दूर राहावे लागू शकते. संतती सुखात वाढ होईल. स्पर्धा परीक्षा आणि मुलाखती इत्यादींमध्ये तुम्हाला यश मिळेल. जोडीदाराचे सहकार्य मिळेल.

कुंभ : वाचनाची आवड निर्माण होईल. मनःशांती लाभेल. कामाची व्याप्ती वाढवता येईल. प्रवास खर्च वाढू शकतो. मनात निराशा आणि असंतोषाची भावना राहील. भावनांवर नियंत्रण ठेवा. कामाच्या ठिकाणी अडचणी येऊ शकतात. खूप मेहनत करावी लागेल. खाण्यापिण्यात रस वाढेल.

मीन : मन चंचल राहील. कामाच्या ठिकाणी अडचणी येऊ शकतात. कुटुंबाचे सहकार्य मिळेल. शैक्षणिक कामात व्यत्यय येऊ शकतो. मानसिक असंतोष राहील. व्यवसाय विस्तारात मित्राचे सहकार्य मिळू शकते. उत्पन्न वाढेल. आत्मविश्वास कमी होईल.

About Chhaya V

दररोज आम्ही नवीन आणि आपल्या आवडीस येईल अशी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा प्रयत्न करतो. आपणास जर आमचा हा प्रयत्न आवडला तर आम्हाला फेसबुक वर फॉलो करा.