Breaking News

साप्ताहिक राशिभविष्य 25 ते 31 ऑक्टोबर 2021 : मिथुन, सिंह राशीच्या लोकाना धन प्राप्ती होण्याचे संकेत, जाणून घ्या सर्व 12 राशीचे भविष्य

मेष : तुमच्या मेहनतीमुळे आणि मेहनतीमुळे काही महत्त्वाची कामे या आठवड्यात पूर्ण होतील. विश्वासू व्यक्तीच्या सल्ल्याने आणि पाठिंब्यामुळे तुमचा आत्मविश्वास आणि आत्मविश्वास आणखी वाढेल. आणि पूर्वार्धात कोणतीही चांगली बातमी मिळाल्याने कुटुंबात आनंदाचे वातावरण राहील.

वृषभ : जी कामे काही काळापासून अडथळे येत होती, ती या आठवड्यात अतिशय सोप्या मार्गाने मार्गी लागतील. व्यावसायिक उपक्रम चांगले चालू राहतील. काही चांगल्या ऑर्डर मिळण्याची शक्यता आहे. मालमत्तेशी संबंधित कोणताही व्यवहार करताना, शहाणपणाने आणि विवेकीपणे वागा. नफ्याचा मार्ग मोकळा होण्याची चांगली शक्यता आहे. त्यामुळे वेळेचा पुरेपूर वापर करा.

मिथुन : हा आठवडा उत्तम राहील. रोजचे उत्पन्न वाढेल. मोठा करार मिळण्याचीही शक्यता आहे. ग्रहांची परिस्थिती तुमच्या बाजूने आहे. काही नवीन कार्यप्रणालीशी संबंधित योजना देखील तयार केल्या जातील. पगारदार लोक त्यांचे कोणतेही ध्येय साध्य करून पदोन्नती मिळवू शकतात.

कर्क : आठवड्याच्या पूर्वार्धात बहुतेक कामे मनाप्रमाणे पूर्ण होतील. व्यवसाय क्षेत्रातील कर्मचाऱ्यांच्या सर्व हालचालींवर लक्ष ठेवणे आवश्यक आहे. तुमचे काही विरोधक तुमच्यासाठी समस्या निर्माण करू शकतात. व्यावसायिक सहल देखील शक्य आहे. कौटुंबिक व्यवसाय आणखी वाढवण्यासाठी तुमचे सहकार्य विशेष असेल.

सिंह : तरुणांना त्यांच्या मेहनतीनुसार योग्य फळ मिळू शकेल. मालमत्ता खरेदी करण्याचा प्रयत्न करत असाल तर काम सहज होऊ शकते. नवे प्रभावी संपर्क केले जातील, यावेळी व्यवसायाशी संबंधित अधिकाधिक प्रसिद्धी करण्याची गरज आहे. मार्केटिंगशी संबंधित कामांमध्ये जास्त वेळ घालवा. योग्य ऑर्डर मिळेल अशी आशा आहे. सध्याची परिस्थिती पूर्णपणे तुमच्या बाजूने आहे.

कन्या : आपले कार्य उत्तम प्रकारे पूर्ण करण्यासाठी, प्रथम त्यासंबंधी संपूर्ण रूपरेषा तयार करा. तुम्हाला यश नक्की मिळेलआणि स्वत वर विश्वास ठेवला की, तुम्ही क्षमतेने परिस्थिती चांगली बनवू शकाल. यावेळी तुम्ही केलेल्या नवीन कामाशी संबंधित योजनेवर एकाग्र चित्ताने काम करा. उत्पन्नात वाढ होईल.

तुला : या आठवड्यात बहुतेक वेळ घराशी संबंधित कामात आणि खरेदीमध्ये जाईल. आणि घराची कोणतीही वादग्रस्त बाब वडिलांच्या मदतीने सोडवली जाण्याची शक्यता आहे. व्यवसायिक कामे सामान्य राहतील. पण आर्थिक स्थिती चांगली राहील. जर तुम्ही कामाच्या क्षेत्रात काही बदल करण्याचा विचार करत असाल, तर वास्तु नियमांचा वापर करून दिशा योग्य समन्वयाने बनवा.

वृश्चिक : धार्मिक समारंभासाठी जवळच्या नातेवाईकाला भेटण्याची संधी असू शकते. खूप दिवसांनी लोकांच्या भेटीमुळे खूप आनंद मिळेल. कोणताही निर्णय घेण्याची घाई करू नका आणि विचार करून निर्णय घ्या. अनुभवी व्यक्तीचा सल्ला महत्त्वाचा ठेवा.

धनू : यावेळी, कार्यक्षेत्राचे फोकस फक्त वर्तमान परिस्थितीवर ठेवा. भविष्याशी संबंधित कोणत्याही कामाचे नियोजन करू नका. सध्या कामाच्या ठिकाणी अंतर्गत व्यवस्था सुधारण्याची गरज आहे. आणि हा बदल भविष्यात तुमच्यासाठी योग्य परिणाम देईल.

मकर : कामाच्या ठिकाणी जास्त दाखवण्याच्या प्रवृत्तीपासून दूर राहा. आणि व्यवसायाशी संबंधित कोणताही महत्त्वपूर्ण निर्णय आज घेऊ नका. कोणत्याही जुन्या मुद्द्याला महत्त्व न देता जोडीदारासोबत चालू घडामोडींवर चर्चा करा. तुमची प्रगती पाहून विरोधकांना हेवा वाटू शकतो.

कुंभ : एखादे विशिष्ट कार्य पूर्ण करण्यात तुमची मेहनत यशस्वी होईल. नशिबापेक्षा कर्मावर विश्वास ठेवल्यास यश मिळेल. नफ्याचे नवीन मार्गही मोकळे होतील. तसेच राजकीय संपर्क मजबूत करण्यावर भर द्या. यावेळी कार्यक्षेत्रात व्यवसायाशी संबंधित नवीन संधी उपलब्ध होणार आहेत.

मीन : प्रभावशाली व्यक्तींशी संपर्क साधून तुमचा आत्मविश्वास आणि मनोबलही वाढेल. कार्यक्षेत्रात कर्मचाऱ्यांचे पूर्ण सहकार्य असेल आणि उत्पादन क्षमताही वाढेल. कामाची गुणवत्ता आणखी सुधारून, आम्हाला योग्य प्रमाणात ऑर्डर मिळतील. आणि आर्थिक स्थिती देखील चांगली होईल.

About Chhaya V

दररोज आम्ही नवीन आणि आपल्या आवडीस येईल अशी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा प्रयत्न करतो. आपणास जर आमचा हा प्रयत्न आवडला तर आम्हाला फेसबुक वर फॉलो करा.