Breaking News

23 नोव्हेंबर 2021 : मंगळवारी या राशीचे लोक असतील भाग्यवान, जाणून घ्या मेष ते मीन राशीची स्थिती

मेष : मन प्रसन्न राहील. तुम्ही आत्मविश्वासाने परिपूर्ण असाल. बौद्धिक कार्यात यश मिळेल. सन्मान मिळेल, पण तब्येतीची काळजी घ्या. आत्मविश्वास कमी होईल. संगीताची आवड वाढू शकते. धर्माकडे कल वाढू शकतो. सहलीला जावे लागेल.

वृषभ : आत्मसंयम ठेवा. संयम ठेवण्याचा प्रयत्न करा. नोकरीत बदल होण्याची शक्यता आहे. संभाषणात संयम ठेवा. मानसिक समस्या वाढू शकतात. कामाच्या ठिकाणी गडबड होऊ शकते. खूप मेहनत करावी लागेल. आईच्या तब्येतीबद्दल चिंतेत असाल. मन अस्वस्थ होऊ शकते.

मिथुन : मनःशांती राहील. नोकरीत पदोन्नतीच्या संधी मिळू शकतात, परंतु इतर ठिकाणी जाऊ शकता. उत्पन्न वाढेल. कामाच्या ठिकाणी अनुकूल परिस्थिती राहील. मित्रांचे सहकार्य मिळेल. राग आणि उत्कटतेचा अतिरेक टाळा. आरोग्यासंबंधी काही चिंता तुम्हाला सतावू शकतात.

कर्क : कुटुंबासह धार्मिक स्थळी जाऊ शकता. जगणे अव्यवस्थित होईल. जुना मित्र येऊ शकतो. स्वादिष्ट भोजनाची आवड निर्माण होईल. आत्मविश्वास भरपूर असेल. कुटुंबात सुख-शांती नांदेल. आईला आता आरोग्याच्या समस्या असू शकतात. खर्च वाढतील.

सिंह : आत्मविश्वास परिपूर्ण असेल. तसेच मनःशांती लाभेल. शैक्षणिक कार्याचे सुखद परिणाम होतील. मित्रांचे सहकार्य मिळेल. चांगल्या स्थितीत असणे. कौटुंबिक जबाबदाऱ्या वाढू शकतात. स्वभावात चिडचिडेपणा राहील. आईला आरोग्याच्या समस्या असू शकतात. जगण्यात तुम्हाला अस्वस्थता येईल.

कन्या : मनःशांतीसाठी प्रयत्न करा. कुटुंबात धार्मिक कार्ये होऊ शकतात. काम जास्त होईल. व्यवसायात सुधारणा होईल. आत्मविश्वास वाढेल, परंतु कौटुंबिक समस्या तुम्हाला त्रास देऊ शकतात. आईला आरोग्याच्या समस्या असू शकतात. बोलण्यात सौम्यता राहील.

तूळ : आत्मसंयम ठेवा. संयम ठेवण्याचा प्रयत्न करा. कौटुंबिक जीवन आनंदी राहील. कुटुंबातील एखाद्या ज्येष्ठाकडून पैसे मिळू शकतात. कुटुंबात हशा आणि आनंदाचे वातावरण राहील. नोकरीत अधिकाऱ्यांशी मतभेद होऊ शकतात. कामाचा ताण वाढण्याची शक्यता आहे. प्रगतीचा मार्ग मोकळा होईल. उत्पन्न वाढेल.

वृश्चिक : धीर धरा . भावनांवर नियंत्रण ठेवा. नोकरीत इच्छेविरुद्ध कोणतीही अतिरिक्त जबाबदारी मिळू शकते. कला आणि संगीतात रुची वाढेल. नोकरीत अधिकाऱ्यांशी वैचारिक मतभेद होऊ शकतात. उत्पन्नाची स्थिती सुधारेल. नोकरीत अधिकाऱ्यांचे सहकार्य मिळेल.

धनु : आत्मसंयम ठेवा. राग आणि उत्कटतेचा अतिरेक टाळा. नोकरीत बदल होण्याची शक्यता आहे. आरोग्याबाबत सावध राहा. मनःशांती लाभेल. कौटुंबिक जीवन आनंदी राहील. वाहन सुख कमी होईल. कामाच्या ठिकाणी जास्त मेहनत करावी लागेल. खर्च कमी होतील. उत्पन्नाची स्थिती सुधारेल.

मकर : मनात चढ-उतार असतील. आळस आणखी जास्त असू शकतो. व्यवसायात बदल होण्याची शक्यता आहे. आरोग्याची काळजी घ्या. राग कमी होईल. कामाच्या ठिकाणी अडचणींचा सामना करावा लागू शकतो. जास्त राग टाळा. तुम्ही आत्मविश्वासाने परिपूर्ण असाल.

कुंभ : मनःशांती राहील. नोकरीच्या परीक्षा आणि मुलाखतींमध्ये तुम्हाला चांगले परिणाम मिळतील. मान-प्रतिष्ठेत वाढ होईल. संयम कमी होईल. आत्मनिर्भर व्हा. जोडीदाराशी वाद होऊ शकतो. आरोग्याबाबत जागरुक राहा.शिक्षणात अडचणी येऊ शकतात.

मीन : संभाषणात संयत राहा. मित्राच्या मदतीने नोकरीच्या संधी मिळू शकतात. उत्पन्न वाढेल. काम जास्त होईल. स्वभावात चिडचिडेपणा राहील. बोलण्यात तिखटपणाचाही परिणाम होऊ शकतो. कौटुंबिक समस्या तुम्हाला त्रास देऊ शकतात. चांगल्या स्थितीत असणे. कुटुंबात सुख-शांती नांदेल.

About Chhaya V

दररोज आम्ही नवीन आणि आपल्या आवडीस येईल अशी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा प्रयत्न करतो. आपणास जर आमचा हा प्रयत्न आवडला तर आम्हाला फेसबुक वर फॉलो करा.