Breaking News

22 नोव्हेंबर 2021 : आजचा दिवस ह्या राशींसाठी चांगला जाईल, कामात मिळेल यश व धन प्राप्ती होईल

मेष : मनःशांती राहील. धार्मिक कार्यात व्यस्तता वाढेल. नोकरीत अधिका-यांचे सहकार्य मिळेल, पण काही अतिरिक्त कामही करता येईल. आत्मविश्वास भरपूर असेल. वडिलोपार्जित व्यवसायाचा विस्तार होऊ शकतो. भावंडांचे सहकार्यही मिळू शकते.

वृषभ : वाणीत गोडवा राहील. तुम्हीही स्वावलंबी व्हा. जोडीदाराच्या आरोग्याची काळजी घ्या. आईची साथ मिळेल. तुम्ही आत्मविश्वासाने परिपूर्ण असाल. धर्माबद्दल आदर राहील. बौद्धिक कार्यातून उत्पन्नाचे स्रोत विकसित होऊ शकतात. आईला आरोग्याच्या समस्या असू शकतात.

मिथुन : धर्माबद्दल आदर राहील. शैक्षणिक कार्यात यश मिळेल. पैशाची स्थिती सुधारेल. संयमाचा अभाव राहील. एखादा मित्र येऊ शकतो. वाहन सुख वाढेल. पालकांकडून पैसे मिळू शकतात. कपड्यांवरील खर्च वाढू शकतो.

कर्क : आत्मविश्वास कमी होईल. मन चंचल राहील. कुटुंबासह धार्मिक स्थळी यात्रेला जाऊ शकता. आरोग्याची काळजी घ्या. मुलांकडून चांगली बातमी मिळू शकते. भावांसोबत वैचारिक मतभेद होऊ शकतात. कामाच्या ठिकाणी अडचणी येऊ शकतात. कुटुंबात सुख-शांती नांदेल.

सिंह : मन प्रसन्न राहील. एखाद्या जुन्या मित्राची भेट होऊ शकते. स्वादिष्ट भोजनाची आवड निर्माण होईल. मित्रांसोबत सहलीला जाऊ शकता. भावनांवर नियंत्रण ठेवा. जोडीदाराशी वैचारिक मतभेद होऊ शकतात. व्यवसायात मित्राचे सहकार्य मिळू शकते. शैक्षणिक कार्यात यश मिळेल.

कन्या : धीर धरा . राग टाळा. संभाषणात संतुलित रहा. नोकरीत बदल होण्याची शक्यता आहे. कुटुंबापासून दूर राहावे लागू शकते. आईच्या तब्येतीत सुधारणा होईल. दैनंदिन राहण्याची व्यवस्था केली जाईल. कुटुंबात सुख-शांती नांदेल. मान-सन्मान वाढेल.

तूळ – कुटुंबाचे सहकार्य मिळेल. उत्पन्न वाढीसाठी मित्राचे सहकार्य मिळू शकते. मन चंचल राहील. कौटुंबिक जीवन कठीण होईल. मालमत्ता हे पैसे कमावण्याचे साधन बनू शकते. आरोग्याबाबत सावध राहा. आरोग्याबाबत सावध राहा. शांत व्हा जास्त राग टाळा.

वृश्चिक : आत्मविश्वासाची कमतरता राहील. अनावश्यक वाद आणि भांडणापासून दूर राहा. वडिलांचे सहकार्य मिळेल. जोडीदाराच्या आरोग्याच्या समस्या असतील. खर्च जास्त होईल. तरीही तुम्ही आत्मविश्वासाने परिपूर्ण असाल. मित्रांचे सहकार्य मिळेल. अतिउत्साही होणे टाळा. स्वभावात चिडचिडेपणाही असू शकतो.

धनु : क्षणाक्षणाला रागाचा मूड राहील. संभाषणात संयम ठेवा. कौटुंबिक जीवन कठीण होऊ शकते. खर्च जास्त होईल. पालकांचे सहकार्य मिळेल. धार्मिक संगीताकडे कल वाढेल. नोकरीत अधिकाऱ्यांचे सहकार्य मिळेल. प्रगतीच्या संधी मिळतील.

मकर : मनात चढ उतार असतील. आळस आणखी जास्त असू शकतो. व्यवसायात बदल होण्याची शक्यता आहे. आरोग्याची काळजी घ्या. राग कमी होईल. नोकरीत कामाच्या ठिकाणी अडचणी येऊ शकतात. जास्त राग टाळा. तुम्ही आत्मविश्वासाने परिपूर्ण असाल.

कुंभ : मन प्रसन्न राहील. वैवाहिक सुखात वाढ होईल. कौटुंबिक जबाबदाऱ्याही वाढू शकतात. काम जास्त होईल. खर्चही जास्त होईल. शैक्षणिक आणि बौद्धिक कार्यात यश मिळेल. मान-प्रतिष्ठेत वाढ होईल. सत्ताधारी प्रशासनाकडून मदत केली जाईल. कपड्यांवरील खर्च वाढेल.

मीन : कुटुंबाचे सहकार्य मिळेल. वाहन सुख वाढेल. पैशाची स्थिती समाधानकारक राहील. चांगल्या स्थितीत असणे. मन चंचल राहील. आत्मविश्वास कमी होईल. आरोग्याबाबत सावध राहा. प्रवास त्रासदायक होऊ शकतो. खर्चात वाढ होईल. भावांसोबत वाद होऊ शकतात.

About Chhaya V

दररोज आम्ही नवीन आणि आपल्या आवडीस येईल अशी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा प्रयत्न करतो. आपणास जर आमचा हा प्रयत्न आवडला तर आम्हाला फेसबुक वर फॉलो करा.