Breaking News

साप्ताहिक राशिभविष्य 22 ते 28 नोव्हेंबर : हे 7 दिवस तुमचे कसे जातील, संपूर्ण राशिभविष्य वाचा

मेष : राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा चढ-उताराचा ठरेल. अशा परिस्थितीत कोणत्याही प्रकारचे धोकादायक काम टाळावे. जवळच्या फायद्यात दूरच्या तोट्याची सर्व शक्यता आहे. तुमच्या ध्येयावर लक्ष केंद्रित करा आणि इतरांकडून फसवू नका. कोर्ट कचेरीचे प्रकरण बाहेरच सोडवले तर बरे होईल.

वृषभ : राशीच्या लोकांना या आठवड्यात नातेसंबंध आणि आरोग्याबाबत खूप काळजी घ्यावी लागेल. काम असो किंवा कुटुंब असो, गोष्टी घडतील आणि प्रकरणे बिघडतील. सोयीसुविधा किंवा घराच्या देखभालीशी संबंधित गोष्टींसाठी खिशातून जास्त पैसे खर्च केल्याने पैशाचे बजेट बिघडू शकते. तथापि, घरातील वरिष्ठ सदस्याच्या मदतीने धन आणि मनाची समस्या दूर होईल.

मिथुन : राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा खूप व्यस्त असणार आहे. कामाच्या ठिकाणी अचानक कामाचा ताण वाढू शकतो. सप्ताहाच्या सुरुवातीला काही शुभ कार्यक्रमात सहभागी होण्याची संधी मिळेल. खूप दिवसांनी प्रिय व्यक्ती भेटल्याने मन प्रसन्न होईल. करिअर व्यवसायात अपेक्षित प्रगती होईल. एखाद्या प्रभावशाली व्यक्तीच्या मदतीने फायद्याचे नवीन स्रोत निर्माण होतील.

कर्क : राशीच्या लोकांनी या आठवड्यात भावनेच्या आहारी जाऊन कोणताही निर्णय घेणे टाळावे. तुमचे ध्येय वारंवार बदलणे टाळा, अन्यथा यश तुमच्यापासून हिरावून घेईल. जर तुम्ही भागीदारीत व्यवसाय करत असाल तर पैशाशी संबंधित प्रकरणाचा निपटारा करा, अन्यथा वादासह नुकसान सहन करावे लागू शकते. आठवड्याच्या उत्तरार्धात भावंडांशी मतभेद होऊ शकतात. संवादाने गोष्टी सोडवण्याचा प्रयत्न करा आणि मतभेदांचे रूपांतर मतभेदात होऊ देऊ नका.

सिंह : या आठवड्यात गर्दी असली तरी कामाला उशीर होणार असला तरी कामे पूर्ण होतील. कौटुंबिक संबंधातील कोणतीही प्रकरणे सुटल्यावर वरिष्ठ किंवा नातेवाईकांच्या मदतीने तुम्हाला खूप आराम वाटेल. कार्यक्षेत्रातील वरिष्ठ आणि कनिष्ठ दोघांच्या मदतीने तुम्ही लक्ष्य वेळेत पूर्ण करू शकाल. परदेशात काम करणाऱ्यांना लाभ मिळण्याची शक्यता आहे. करिअर-व्यवसायात संथ पण प्रगती होईल.

कन्या : राशीच्या लोकांना या आठवड्यात त्यांच्या करिअर आणि व्यवसायात पुढे जाणे आवश्यक आहे. जर तुम्ही नोकरी बदलण्याचा विचार करत असाल तर एकदा तुमच्या प्रियजनांचा सल्ला घ्यायला विसरू नका. अतिउत्साहाने असा कोणताही निर्णय घेऊ नका जो पुढे तुमच्यासाठी जीवनात फसवणूक करणारा ठरेल.

तूळ : राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा अपेक्षेपेक्षा जास्त आनंदी आणि लाभदायक ठरेल. सप्ताहाच्या सुरुवातीला प्रिय व्यक्तीच्या आगमनामुळे घरात आनंदाचे वातावरण राहील. कुटुंबासोबत आनंदाने वेळ घालवण्याची संधी मिळेल. कोणत्याही धार्मिक किंवा मांगलिक कार्यक्रमात सहभागी होण्याची संधी मिळेल. वरिष्ठ आणि प्रभावशाली व्यक्तीच्या मदतीने उत्पन्न आणि लाभाचे नवीन स्रोत तयार होतील.

वृश्चिक : राशीच्या लोकांनी या आठवड्यात उत्तेजित होऊन संवेदना गमावणे टाळावे. करिअर-व्यवसायाशी संबंधित कोणताही मोठा निर्णय घेण्यापूर्वी नीट विचार करा. एक पाऊल मागे घेतल्याने दोन पावले पुढे जाण्याची शक्यता असल्यास, एक पाऊल मागे घेण्यास अजिबात संकोच करू नका. मालमत्तेशी संबंधित प्रकरण न्यायालयात नेण्याऐवजी परस्पर वाटाघाटीतून सोडवले तर बरे होईल.

धनु : राशीच्या लोकांसाठी त्यांची बहुप्रतिक्षित स्वप्ने पूर्ण करण्यासाठी हा आठवडा खूप शुभ राहील. प्रदीर्घ काळ बेरोजगार असलेल्या लोकांचे रोजगार व रोजगाराचे स्वप्न पूर्ण होणार आहे. व्यवसायात अपेक्षित नफा मिळेल. सत्ताधारी पक्षाचे सहकार्य लाभदायक ठरेल. कंत्राटावर काम करणाऱ्यांना मोठे काम मिळू शकते. कार्यक्षेत्रात वरिष्ठ आणि कनिष्ठ दोघांचे सहकार्य मिळेल. तुमच्या कामाचे कौतुक होईल.

मकर : राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा थोडा अस्थिर आहे. आठवड्याच्या सुरुवातीला काही कौटुंबिक समस्या तुमच्यासाठी मोठा त्रास देऊ शकतात. कौटुंबिक निर्णय घेताना भाऊ-बहिणीचे सहकार्य न मिळाल्याने मन थोडे उदास राहील. वादविवादापेक्षा संवादाने कोणताही प्रश्न सोडवण्याचा प्रयत्न करा. व्यवसायात लाभाच्या बाबतीत खूप चढ उतार होतील.

कुंभ : राशीच्या लोकांना कामाच्या ठिकाणी नवीन आव्हानांना सामोरे जावे लागू शकते. मात्र, वरिष्ठांच्या मदतीने आणि तुमच्या कौशल्याने तुम्ही त्यांच्यावर मात करू शकाल. न्यायालयाशी संबंधित प्रकरणे बाहेर निकाली निघाल्यावर तो सुटकेचा नि:श्वास टाकेल. व्यवसायात पैसे गुंतवताना हितचिंतकांचे मत घ्यायला विसरू नका. जवळच्या फायद्यासाठी दूरचे नुकसान टाळा. विशेषत: तुमच्या योजना अंमलात आणण्यापूर्वी उघड करणे टाळा, अन्यथा तुमचे विरोधक अडचणीत येऊ शकतात.

मीन : राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा सुख आणि सौभाग्य दोन्ही घेऊन येणार आहे. तुमच्यामध्ये सकारात्मक ऊर्जा मिळेल. आठवड्याच्या सुरुवातीला तुम्हाला एखाद्या प्रिय व्यक्तीशी संबंधित चांगली बातमी ऐकायला मिळेल. करिअर व्यवसायात इच्छा असेल. बेरोजगारांना रोजगार मिळेल. मित्र किंवा प्रभावशाली व्यक्तीच्या मदतीने दीर्घकाळ रखडलेल्या कामाला गती मिळेल. गेल्या आठवड्याच्या तुलनेत व्यवसायात अधिक नफा आणि वाढ होईल.

About Chhaya V

दररोज आम्ही नवीन आणि आपल्या आवडीस येईल अशी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा प्रयत्न करतो. आपणास जर आमचा हा प्रयत्न आवडला तर आम्हाला फेसबुक वर फॉलो करा.