Breaking News

21 नोव्हेंबर वाढदिवस विशेष : आज ज्या व्यक्तींचा वाढदिवस आहे त्यांचे पुढील वर्षाचे भविष्यफल

आज तुम्हाला वाढदिवसाच्या खूप खूप शुभेच्छा. 21 नोव्हेंबर रोजी जन्मलेल्या लोकांचा मूलांक 3 असतो, ज्यांचा स्वामी गुरु असतो. मूलांक 3 असलेले लोक बुद्धिमान आणि ज्ञानी असतात.

तुम्हाला तुमचे आयुष्य मोकळेपणाने तसेच मोकळ्या मनाने जगायला आवडते. तुम्ही महत्वाकांक्षी आणि स्वाभिमानी आहात. विनाकारण कोणाच्याही कारभारात ढवळाढवळ करत नाही आणि इतरांकडूनही तशीच अपेक्षा ठेवता.

जीवनातील सर्व निर्णय शहाणपणाने आणि निर्भयपणे घेता. एखादे काम सुरू केल्यानंतर ते पूर्ण केल्याशिवाय आपण थांबत नाही. आपल्याला कोणाचीही मदत मागणे आवडत नाही, तर नेहमी इतरांना मदत करण्यास तयार असता. तुम्हाला खुशामत करणारे लोक अजिबात आवडत नाहीत आणि तुम्ही कोणाची खुशामतही करत नाही.

या वर्षी नोव्हेंबर महिन्यात आपण दिनचर्या बदलण्याचा प्रयत्न कराल. वैवाहिक जीवन सुखकर राहील. नोकरीच्या शोधात असलेल्या लोकांना चांगल्या संधी मिळतील. डिसेंबरमध्ये घरातील वडीलधारी मंडळी आणि अनुभवी सदस्यांशी सल्लामसलत करून काम करणे फायदेशीर ठरेल. व्यवसायाचा विस्तार करण्याचा विचार करू शकता.

जानेवारीमध्ये तुम्ही काही नवीन काम सुरू करू शकता. वेळ तुमच्यासाठी अनुकूल आहे. या महिन्यात तुम्हाला काही प्रभावशाली व्यक्तींना भेटण्याची संधी मिळेल, जो तुम्हाला तुमच्या काही समस्यांवर मात करण्यास मदत करेल.

फेब्रुवारीमध्ये थांबलेले पैसे परत मिळण्याची शक्यता आहे, त्यामुळे आर्थिक स्थिती मजबूत असेल. नोकरी करणाऱ्यांसाठी मार्च महिना लाभदायक राहील. तुमची लपलेली प्रतिभा सर्वांसमोर उघड होईल.

एप्रिलमध्ये विद्यार्थ्यांचे मन अभ्यासात कमी जाणवेल. ते निरुपयोगी गोष्टींमध्ये आपला मौल्यवान वेळ वाया घालवतील. मे महिन्यात रचनात्मक कामाकडे कल वाढेल. जून महिन्यात तुम्ही घरातील भौतिक सुखसोयींच्या खरेदीसाठी पैसे खर्च कराल.

जुलैमध्ये धार्मिक कार्यात सहभागी व्हाल. कुटुंबातील सदस्यांचे सहकार्य मिळेल. विवाहितांना मुलांशी संबंधित काही चांगली बातमी मिळू शकते. ऑगस्टमध्ये पैशाचे व्यवहार टाळा. नकारात्मक पसरणाऱ्या लोकांपासून दूर राहण्याचा प्रयत्न करा.

सप्टेंबरमध्ये काही महत्त्वाच्या कामात यश मिळेल. जुन्या मित्रांसोबत फिरण्याची योजना आखू शकता. ऑक्टोबर महिना व्यवसायाची बाजू मजबूत होईल. नोकरीत वरिष्ठ अधिकाऱ्यांचे सहकार्य मिळेल. उत्पन्न वाढेल.

उपाय – या वर्षी शुभफल मिळण्यासाठी ज्येष्ठांचा आशीर्वाद घ्यावा, पिवळे वस्त्र परिधान करावे, गुरुवारी मिठाशिवाय अन्न खावे, मंदिरात बेसनाचे लाडू दान करावे, हरभरा डाळ पाण्यात प्रवाहित करावी, कुंकू तिलक लावावे, सोने परिधान करावे.

About Chhaya V

दररोज आम्ही नवीन आणि आपल्या आवडीस येईल अशी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा प्रयत्न करतो. आपणास जर आमचा हा प्रयत्न आवडला तर आम्हाला फेसबुक वर फॉलो करा.