Breaking News

दैनिक राशिभविष्य 18 नोव्हेंबर 2021: आजचा दिवस या 5 राशी चा असेल, उत्पन्ना चे नवीन स्रोत निर्माण होतील…

मेष : आज तुम्हाला वरिष्ठांचे सहकार्य मिळेल. एखादी वस्तू खरेदी करण्यापूर्वी तुमच्याकडे जे आहे ते वापरा. वडिलांशी वैचारिक मतभेद होऊ शकतात. कौटुंबिक वातावरण आनंददायी राहील. मुले आजी-आजोबांसोबत वेळ घालवतील, त्यांना काहीतरी नवीन शिकायलाही मिळेल. सर्व कामात यश मिळेल. व्यावसायिक प्रवास यशस्वी होईल. नोकरीसाठी केलेले प्रयत्न यशस्वी होतील. अचानक भरपूर धनलाभ होणार आहे.

वृषभ : आज मिळालेल्या माहितीवर आंधळेपणाने विश्वास ठेवणे योग्य नाही. सहभागी व्यवसाय आणि आर्थिक योजनांमध्ये आर्थिक गुंतवणूक करू नका. मुले तुमचा दिवस खूप कठीण बनवू शकतात. त्यांच्याशी प्रेमाने आणि आपुलकीने वागावे आणि नको असलेला ताण टाळा. कोणतेही नवीन काम सुरू केल्यास आर्थिक लाभ होण्याची शक्यता आहे. शेजाऱ्यांशी भांडणे तुमचा मूड खराब करू शकतात. आर्थिक स्थिती सुधारेल पण त्याच वेळी खर्चातही वाढ होईल.

मिथुन : आज तुम्हाला अनेक नवीन गोष्टी करण्याची संधी मिळेल, ज्यामध्ये तुम्ही यशस्वी देखील व्हाल. आजचा दिवस तुमच्यासाठी खास आहे. अशा काही गोष्टी किंवा गोष्टी समोर येऊ शकतात, ज्याचा तुम्हाला आगामी काळात मोठा फायदा होईल. तुम्ही इतरांना मदत करण्यास तयार असाल. कुटुंबात लाभाची परिस्थिती राहील. कौटुंबिक जबाबदाऱ्या चांगल्या प्रकारे पार पाडाल. कठीण प्रकरण सोडवण्यासाठी दिवस चांगला आहे. कमाईचे नवे स्रोत निर्माण होतील. आईच्या तब्येतीची चिंता राहील.

कर्क : नोकरीच्या क्षेत्रात नवीन करार फायदेशीर ठरतील. जोडीदाराशी वैचारिक मतभेद होतील. तुम्ही कुटुंबातील सदस्यांसोबत जास्त वेळ घालवाल, कोणत्याही विषयावर तुम्ही तुमच्या पालकांचे मतही घेऊ शकता. तुमचे ध्येय साध्य करण्यासाठी मित्र तुम्हाला खूप प्रोत्साहन देईल. स्थिर मालमत्तेच्या व्यवहारातून नफा मिळण्याची शक्यता आहे. सर्जनशील प्रयत्नांना फळ मिळेल. आज पैशाच्या बाबतीत विशेष काळजी घ्या.

सिंह : आज तुम्हाला पैशाच्या बाबतीत मोठे यश मिळेल. कामाचे कौतुक होईल. आज नुकसानीचे योग राहतील. गुंतवणूक करताना चांगले संशोधन करा आणि अनुभवी व्यक्तींचा सल्ला घ्या, अन्यथा तुम्हाला नुकसान सहन करावे लागू शकते. शारीरिक त्रास संभवतो. प्रिय व्यक्तीच्या नुकसानामुळे त्रास होऊ शकतो. व्यवसायात भागीदारीतून लाभ होईल. व्यवसायाच्या योजनेत काही अडथळे येऊ शकतात.

कन्या : जवळच्या मित्रासोबत काम केल्याने तुम्हाला फायदा होईल. व्यवसायात मित्रांचे महत्त्वाचे योगदान राहील. ज्येष्ठांचे प्रेम आणि आशीर्वाद कायम राहतील. खूप मेहनत करावी लागेल. गुप्त शत्रू सक्रिय होतील. काही जुनाट आजार उद्भवू शकतात. तरुणांना यश मिळाल्याने आनंद होईल. कामाच्या ठिकाणी बदल संभवतो. वाद टाळण्याचा प्रयत्न करा. कामात दिरंगाईमुळे काळजी वाटेल. व्यवसायात नवीन तंत्रज्ञानाचा वापर फायदेशीर ठरेल.

तुला : आज लाभ मिळण्याच्या अनेक संधी मिळतील, त्यामुळे संयमाने पुढे जा. मूळ विचारसरणी असलेल्या आणि अनुभवीही असलेल्या लोकांच्या सल्ल्याने पैसे गुंतवणे हा आज यशाचा मंत्र आहे. कोणत्याही प्रकारच्या व्यावसायिक वाटाघाटीसाठी हा दिवस चांगला आहे. या दिवशी तुमचे प्रतिस्पर्धी तुमची प्रगती कमी करण्याचा प्रयत्न करतील, त्यामुळे प्रत्येक आघाडीला सामोरे जाण्यासाठी स्वतःला तयार ठेवा.

वृश्चिक : व्यावसायिकांचे अडकलेले पैसे आज परत मिळू शकतात. कामात येणाऱ्या अडचणी दूर होतील. अपशब्द वापरणे टाळा. धार्मिक कार्यात सहभागी व्हाल. जेवणाची विशेष काळजी घ्या. वैवाहिक जीवन मधुर होईल. तुम्हाला आर्थिक लाभाच्या अनेक सुवर्ण संधी मिळतील. ऑफिसमध्ये सर्वांशी नम्रपणे वागून तुम्ही पुढे जाल. नोकरीत यश आणि प्रगती होईल. नोकरीत सहकारी तुमच्या यशाचा हेवा करतील.

धनु : कौटुंबिक मांगलिक कार्यक्रमांची रूपरेषा सांगितली जाईल. नातेवाईकांकडून सहकार्य मिळेल आणि मानसिक ओझ्यापासून मुक्ती मिळेल. प्रलंबित प्रकल्प पूर्णत्वाकडे जातील. तुमची सर्जनशीलता कुठेतरी हरवली आहे असे तुम्हाला वाटेल आणि तुम्हाला निर्णय घेण्यात खूप अडचणी येतील. तुमच्या लहरी वर्तनावर नियंत्रण ठेवा, कारण यामुळे तुमची मैत्री खराब होऊ शकते. एखाद्या ठिकाणाहून पैसे मिळण्याची वाट पाहाल आणि पैसेही मिळू शकतील.

मकर : आजचा दिवस तुमच्यासाठी संमिश्र राहील. व्यवसाय चांगला चालेल. कामाच्या विस्तारासाठी योजना आखल्या जातील. वरिष्ठ अधिकाऱ्यांशीही तुमचा संबंध चांगला राहील. शत्रू आणि प्रतिस्पर्धी त्यांच्या चालींमध्ये अपयशी ठरतील. आज तुम्हाला तुमची मालमत्ता विकायची असेल तर तुम्ही आजच विकू शकता. परिस्थिती तुम्हाला अनुकूल आहे. नोकरदार लोकांचा दिवस सामान्य राहील. आज कामाचा ताण कमी राहील.

कुंभ : आज आर्थिक लाभ होईल तसेच तुमची रखडलेली कामेही लवकरच पूर्ण होतील. आर्थिक परिस्थितीत काही मोठे बदल होण्याची शक्यता आहे, ज्यामुळे तुम्हाला आनंदही मिळेल. तुमची महत्त्वाकांक्षा वाढेल. पार्टी आणि पिकनिकचा आनंद लुटता येईल. विद्यार्थी वर्गाला यश मिळेल. शारीरिक त्रास संभवतो. कोणतेही ध्येय साध्य करण्यासाठी चांगले नियोजन आवश्यक आहे. तुम्हाला तुमच्या अपेक्षांचा समतोल साधावा लागेल. अधिकारी तुमच्यावर खुश राहतील.

मीन : आज तुम्हाला मित्रांकडून लाभ मिळेल. वैवाहिक जीवन मधुर होईल. नोकरदार लोकांना उच्च अधिकार्‍यांचे सहकार्य मिळेल आणि तुमची काही महत्त्वाची कामे आज वेळेवर पूर्ण होतील. प्रेम विवाहात यश मिळेल. तुमची लोकप्रियता वाढेल. आळस आणि थकवा नक्कीच येईल, पण तुमचे काम वेळेवर करा. तुम्हाला मौजमजा करण्याची संधी मिळेल. तुम्ही कुटुंब आणि मित्रांसोबत या दिवसाचा पुरेपूर आनंद घ्याल.

About Chhaya V

दररोज आम्ही नवीन आणि आपल्या आवडीस येईल अशी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा प्रयत्न करतो. आपणास जर आमचा हा प्रयत्न आवडला तर आम्हाला फेसबुक वर फॉलो करा.