Breaking News

17 नोव्हेंबर 2021 : मकर आणि मीन राशीसह या राशींच्या क्षेत्रात होऊ शकतात बदल, वाचा मेष ते मीन राशीपर्यंतची स्थिती

मेष : मन प्रसन्न राहील. तुम्ही आत्मविश्वासाने परिपूर्ण असाल. तुम्हाला एखाद्या मित्राकडून व्यवसायाची ऑफर मिळू शकते. मुलाच्या आरोग्याची काळजी घ्या. मनःशांती लाभेल. वडिलांचे सहकार्य मिळू शकते. इमारत किंवा मालमत्ता उत्पन्नाचे साधन बनू शकते. सर्दी रोगांचा त्रास होऊ शकतो.

वृषभ : आजचा दिवस सामान्य असेल. आज तुमची कामे मित्राच्या मदतीने पूर्ण होतील. दुसऱ्याचा उत्साह पाहून तुम्ही उत्साहित होऊ शकता. या राशीच्या विद्यार्थ्यांना नवीन अभ्यासक्रमात प्रवेश घ्यायचा असेल तर आजचा दिवस अतिशय शुभ आहे. साहित्याशी निगडित व्यक्तींचा त्यांच्या कर्तृत्वाचा गौरव होऊ शकतो.

मिथुन : आत्मविश्वास भरभरून राहील. रागाचे क्षण समाधानाची भावना असू शकतात. संतती सुखात वाढ होईल. चांगल्या स्थितीत असणे. मनःशांती लाभेल. वडिलांचे सहकार्य मिळू शकते. इमारत किंवा मालमत्ता उत्पन्नाचे साधन बनू शकते. उत्पन्न वाढीचे स्रोत विकसित होऊ शकतात.

कर्क : आत्मविश्वास भरभरून राहील. संयम कमी होऊ शकतो. नोकरीत प्रगतीचा मार्ग मोकळा होईल. मनात निराशा आणि असंतोषाची भावना राहील. कौटुंबिक समस्या सध्या तशाच राहतील. कामाच्या ठिकाणी अनुकूल परिस्थिती राहील. कुटुंबात मान-सन्मान वाढेल. वाद टाळा.

सिंह : आत्मविश्वास वाढेल. राजकीय महत्त्वाकांक्षा पूर्ण होतील. वाहन सुख मिळू शकेल. काम जास्त होईल. कौटुंबिक समस्या तुम्हाला त्रास देऊ शकतात. वडिलांचे सहकार्य मिळेल. वाहनाच्या देखभालीवर खर्च वाढू शकतो. कुटुंबाचे सहकार्य मिळेल.

कन्या : धीर धरा . अनावश्यक राग टाळा. संभाषणात संतुलन राखा. नोकरीत प्रगतीच्या संधी मिळू शकतात. संयमाचा अभाव राहील. कामाच्या ठिकाणी प्रतिकूल परिस्थिती राहील. अधिक धावपळ होईल. उत्पन्नाची स्थिती सुधारेल. नोकरीत प्रगतीचा मार्ग मोकळा होईल.

तूळ : रागाचे क्षण आणि समाधानाची भावना मनात येऊ शकते. वडिलांच्या तब्येतीत सुधारणा होईल. वयोवृद्ध व्यक्तीकडून धनप्राप्ती होऊ शकते. नोकरीत काही अतिरिक्त जबाबदारी येऊ शकते. खूप मेहनत करावी लागेल. अधिकाऱ्यांचे सहकार्य लाभेल. कामाचा ताण वाढेल.

वृश्चिक : मन अस्वस्थ होऊ शकते. स्वावलंबी व्हा. भावनांवर नियंत्रण ठेवा. वडिलांचे सहकार्य मिळू शकते. आशा आणि निराशेच्या संमिश्र भावना मनात राहतील. एखाद्या अज्ञात भीतीने तुम्ही त्रस्त असाल. मित्रांसोबत सहलीला जाऊ शकता. सत्ताधारी प्रशासनाकडून मदत केली जाईल.

धनु : मनःशांती राहील, पण संभाषणात संयमित राहा. एखाद्या जुन्या मित्राची भेट होऊ शकते. आरोग्याबाबत सावध राहा. व्यवसायात अडचणी येऊ शकतात. शैक्षणिक कार्याचे सुखद परिणाम होतील. मित्रांचे सहकार्य मिळेल. नोकरीत अधिकाऱ्यांचे सहकार्य मिळेल. तणावापासून दूर राहा.

मकर : आत्मविश्वास भरभरून राहील. क्रोध आणि राग टाळा. स्वावलंबी व्हा. नोकरीत प्रगतीच्या संधी मिळू शकतात. एखादा मित्र येऊ शकतो. सहकुटुंब सहलीला जाऊ शकता. अनियोजित खर्च वाढतील. प्रगतीचे मार्ग मोकळे होतील.

कुंभ : शैक्षणिक कार्यात सुधारणा होईल. सहलीला जाऊ शकता. खर्च वाढतील. काम जास्त होईल. स्वावलंबी व्हा. जास्त राग टाळा. मित्राच्या मदतीने नोकरीच्या संधी मिळू शकतात. बोलण्यात सौम्यता राहील. स्वादिष्ट भोजनाची आवड निर्माण होईल.

मीन : वाणीत गोडवा राहील. कार्यक्षेत्रात बदल होऊ शकतो. काम जास्त होईल. मित्रांचे सहकार्यही मिळेल. वडिलोपार्जित व्यवसायात भावांच्या सहकार्याने गती येईल. उत्पन्न वाढेल. जोडीदाराला आरोग्याच्या समस्या असू शकतात. लाभाच्या संधी मिळतील.

About Chhaya V

दररोज आम्ही नवीन आणि आपल्या आवडीस येईल अशी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा प्रयत्न करतो. आपणास जर आमचा हा प्रयत्न आवडला तर आम्हाला फेसबुक वर फॉलो करा.