Breaking News

साप्ताहिक राशिभविष्य 18 ते 24 ऑक्टोबर 2021: या चार राशींना धन प्राप्ती होण्याचे संकेत, जाणून घ्या सर्व 12 राशीचे भविष्य

मेष : आठवड्याच्या मध्यात तुम्हाला सामंजस्याने बोलावे लागेल, रागाच्या वेळी शांतता असावी. कामात समर्पण आणि व्यवस्थापन खूप चांगले होईल, तसेच उच्च अधिकारी आणि वरिष्ठांच्या संगतीत राहण्याची संधी मिळेल. व्यवसाय करतात त्यांना चांगला नफा मिळेल. कुटुंबातील सदस्यांचे सहकार्य मिळेल.

वृषभ : गुंतवणूक जाणीवपूर्वक करावी लागत असताना, दुसरीकडे, एखाद्याने इतरांच्या वेषात निर्णय घेणे टाळावे. स्वत ला अद्ययावत ठेवण्याची वेळ आली आहे. सर्व काम योजनेनुसार केले पाहिजे, जेणेकरून कामा बरोबरच तुम्ही स्वत ला वेळ देऊ शकाल. विशेष काळजी घ्यावी की अधिकृत काम वेळेवर पूर्ण होईल, मग ते काम लहान असो वा मोठे.

मिथुन : या आठवड्यात तुमचा कल सुविधांच्या दिशेने जाताना दिसेल आणि दुसरीकडे तुम्ही कामाचे उत्तम व्यवस्थापन करू शकाल. आठवडा जसजसा शेवट जवळ येईल तसतसा आत्मविश्वासाची पातळी वाढेल. जर भागीदारीत व्यवसाय चालू असेल, तर या काळात परिस्थिती चांगली राहणार आहे, महत्वाच्या कामावर लक्ष केंद्रित करा आणि उज्ज्वल भविष्याकडे वाटचाल करा.

कर्क : तुम्ही भूतकाळातील समस्यांपासून मुक्त होऊ शकाल, दुसरीकडे, कामाचा पाठिंबा करिअरमध्ये भर घालू शकेल. 19 तारखे पर्यंत कामाच्या ठिकाणी पदोन्नती मिळण्याचीही शक्यता आहे. वित्त क्षेत्राशी संबंधित लोकांनी थोडे सावध असले पाहिजे, नफा शोधत मोठी गुंतवणूक करू नका. अन्न आणि स्टेशनरीशी संबंधित व्यवसाय वाढवण्यासाठी प्रसिद्धी करणे फायदेशीर ठरेल.

सिंह : हा आठवडा तुमच्यासाठी चांगला राहील, जर तुम्ही कलेशी संबंधित असाल तर तुमची कामगिरी कमी होऊ देऊ नका. उपजीविकेच्या क्षेत्रातील संधी जाऊ देऊ नका. नोकरी बदलण्यासाठी देखील वेळ चांगला आहे. आयात निर्यातीचा व्यवसाय करणाऱ्यांना लाभ मिळेल, वाहने किंवा घरगुती वस्तू खरेदी करण्याची संधी मिळेल, तुम्ही घराच्या आतील भागात बदल करू शकता.

कन्या : या आठवड्यात आत्मविश्वास थोडा कमी असावा परंतु काळजी करण्याची गरज नाही, वरिष्ठांच्या मार्गदर्शनामुळे वेळोवेळी काम पूर्ण होईल. करिअरशी संबंधित लोकांना कामात लक्ष केंद्रित करावे लागेल, दुसरीकडे, परदेशी कंपन्यांशी संपर्क देखील केला पाहिजे. खाण्यापिण्याचा व्यवसाय करणाऱ्यांना नफा मिळेल.

तूळ : या आठवड्यात ग्रहांची स्थिती पाहता, कार्यक्षेत्रात पूर्ण लक्ष केंद्रित करावे लागेल, कारण ग्रहांची सकारात्मक ऊर्जा या दिशेने चांगले परिणाम देऊ शकते. अभियांत्रिकी कारकिर्दीशी संबंधित लोकांना चांगल्या संधी मिळतील, त्यानंतर आठवड्याच्या शेवटी परदेशात प्रवास करण्याची संधी मिळू शकते. संपत्तीमध्ये वाढ होण्याची पूर्ण शक्यता आहे.

वृश्चिक : जर तुम्हाला संगीत, हस्तकला, ​​नृत्य यात रस असेल तर यावेळी तुमच्या आवडीला महत्त्व द्या. भविष्य लक्षात घेऊन वर्तमानात गुंतवणूक करू नका. सरकारी विभागात काम करणाऱ्या लोकांना बदलीसह पदोन्नती मिळू शकते. फायनान्सच्या कामात मोठे ग्राहक सापडतील. व्यापारी वर्गाने मोठा व्यवहार करण्यासाठी चुकीचा मार्ग निवडणे टाळावे.

धनु : जर तुम्हाला आदर आणि सन्मान वाढवायचा असेल तर तुम्हाला कौटुंबिक बाबींमध्ये महत्वाची भूमिका बजावावी लागेल, अशा परिस्थितीत आपण सामंजस्याने काम केले पाहिजे. काम यशस्वीरीत्या पूर्ण झाल्यावर आनंदाची भावना निर्माण होईल. भागीदारीत व्यवसाय करणाऱ्यांना भागीदाराचे सहकार्य मिळेल. परदेशी व्यापारात आता तेजी येईल.

मकर : या आठवड्यात पुन्हा जबाबदारी तुमच्या खांद्यावर येऊ शकते, तर दुसरीकडे कायदेशीर पैज टाळावी लागेल. दुसऱ्या कार्यालयात कामासंदर्भात आव्हाने असतील, तर दुसरीकडे अनावश्यक गोष्टींवरून प्रियजनांशी वाद होऊ शकतात. लहान गोष्टींवर इतरांशी अहंकाराचा संघर्ष नाही याकडे लक्ष द्या. सरकारशी संबंधित आणि करार व्यवसायात नफा होईल. नवीन भागीदारी सुज्ञपणे करा.

कुंभ : कर्म ही उपासना आणि यशाची गुरुकिल्ली आहे, सर्व बाजूंनी लक्ष केंद्रित करून, तुम्हाला तुमच्या ध्येयाचा सराव करावा लागेल. कार्यालयात अनेक जबाबदाऱ्या पार पाडाव्या लागतील. जे वित्त कंपन्यांमध्ये काम करतात, त्यांचे ध्येय पूर्ण होईल. कपड्यांचा व्यवसाय करणाऱ्यांच्या व्यवसायात गती येईल, ज्यामुळे आर्थिक परिस्थिती सुधारेल.

मीन : आत्मविश्वास चांगला राहील, परंतु आठवड्याच्या अखेरीपर्यंत तो कायम ठेवावा लागेल, ग्रहांच्या हालचालीमुळे परिस्थिती काहीशी कठोर होऊ शकते. सतर्क राहिल्याने कामात यश मिळेल. ऑफिसमध्ये बॉसच्या शब्दांकडे दुर्लक्ष न करता नियमांचे पालन करावे लागते. व्यावसायिक लोक सामाजिक कार्यासाठी कमी वेळ घेऊ शकतील, म्हणून जवळच्या लोकांशी संपर्क साधण्याचे इतर मार्ग निवडा.

About Chhaya V

दररोज आम्ही नवीन आणि आपल्या आवडीस येईल अशी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा प्रयत्न करतो. आपणास जर आमचा हा प्रयत्न आवडला तर आम्हाला फेसबुक वर फॉलो करा.