Breaking News

साप्ताहिक राशिभविष्य 15 ते 21 नोव्हेंबर : मेष ते मीन राशीपर्यंत, हा आठवडा कोणासाठी कसा असेल

मेष : हा आठवडा खूप व्यस्त असेल. तुमच्या योजनांची अंमलबजावणी करण्याची हीच योग्य वेळ आहे. गुंतवणुकीशी संबंधित कामात अधिक लक्ष द्या. जर घराच्या सुधारणे किंवा नूतनीकरणाशी संबंधित योजना बनवली जात असेल तर दिशा योग्य दिशेने ठेवण्यासाठी वास्तुशी संबंधित नियमांचे देखील पालन करा. यामुळे घरात सकारात्मकता येईल.

वृषभ : तुम्ही काही काळापासून विशेष कामांशी संबंधित असलेल्या योजनांची अंमलबजावणी करण्यासाठी ही योग्य वेळ आहे. यावेळी ग्रहांची स्थिती तुमच्या अनुकूल आहे. मुलाचे कोणतेही यश सांत्वन आणि आनंद देईल. तुम्ही तुमच्या कामात जितक्या मेहनतीने कराल त्यानुसार तुम्हाला अधिक योग्य परिणाम मिळतील.

मिथुन : या आठवड्यात आपण मागील काही त्रुटींपासून शिकून आपली दिनचर्या सुधारण्याचा प्रयत्न करू. प्रतिष्ठित व्यक्तींची भेट लाभदायक आणि सन्मानजनक राहील. ग्रहांचे संक्रमण तुमच्यासाठी काही नवीन उपलब्धी निर्माण करत आहे. जे भविष्यात तुमच्यासाठी खूप फायदेशीर ठरेल.

कर्क : आर्थिक योजना फलदायी करण्यासाठी हा आठवडा योग्य काळ आहे. सामाजिक कार्यात तुमचे निस्वार्थ योगदान तुम्हाला आध्यात्मिक आणि मानसिक शांती देखील देईल. तुमची कोणतीही नकारात्मक सवय सोडण्याचाही तुम्ही संकल्प कराल. आणि या कार्यात कुटुंबीयांचेही पूर्ण सहकार्य मिळेल.

सिंह : तुमच्या योजना अंमलात आणण्यापूर्वी तुम्ही त्याचा एकदा पुनर्विचार करावा. याच्या मदतीने तुम्ही तुमच्या कृतींचे योग्य परिणाम प्राप्त करू शकाल. कोणतीही महत्त्वाची माहिती मोबाईल किंवा ईमेलवरून प्राप्त होईल. जे तुमच्या भविष्यासाठी खूप फायदेशीर ठरेल. तुमच्यासोबत अशी काही घटना घडू शकते, ज्यामुळे तुम्हाला असे वाटेल की एखाद्या दैवी शक्तीचा आशीर्वाद तुमच्यावर आहे.

कन्या : आर्थिक योजना फलदायी करण्यासाठी ही योग्य वेळ आहे. गुंतवणुकीशी संबंधित कामावर पूर्ण लक्ष केंद्रित करा. भावनिकतेऐवजी मुली आणि विवेकाने काम करा. अन्यथा कोणीतरी तुमच्या भावनांचा अवैध फायदा घेऊ शकते. नशिबापेक्षा कर्मावर विश्वास ठेवा. तुमचे योग्य कर्म तुमचे भाग्य घडवेल.

तुला : या आठवड्यात तुम्हाला स्वतःवर आत्मविश्वास वाटेल. तुमची कामाची क्षमताही वाढेल. आठवड्याच्या पूर्वार्धात परिस्थिती तुमच्यासाठी खूप अनुकूल असेल. मुलाच्या बाजूने कोणतीही चांगली बातमी मिळाल्याने खूप दिलासा मिळेल.

वृश्चिक : यावेळी ग्रहांची स्थिती तुमच्या अनुकूल कार्य करत आहे. थोड्या काळजीने आणि आत्मविश्वासाने, तुम्ही तुमचे बहुतेक काम सुरळीतपणे पूर्ण करू शकाल. विद्यार्थी वर्गालाही त्यांच्या मेहनतीमुळे अचानक काही यश मिळेल. कुटुंबासोबत धार्मिक यात्राही पूर्ण होऊ शकते.

धनु : हा आठवडा संमिश्र परिणाम देणारा आहे. लोकांची काळजी करण्याऐवजी केवळ आपल्या मनाप्रमाणे कामांवर लक्ष केंद्रित करा. अफवा आधी उठतील. पण कोणतेही कर्तृत्व गाठल्या नंतर याच लोकांना तुमच्या क्षमतेची खात्री पटते. घराच्या देखभालीशी संबंधित वस्तूंच्या खरेदीतही कुटुंबासोबत वेळ जाईल.

मकर : या आठवड्यात तुम्ही दैनंदिन व्यस्त दिनचर्येतून आराम मिळवण्यासाठी बहुतेक वेळ मौजमजा आणि मनोरंजनात घालवाल. मित्र आणि नातेवाईकांच्या हालचाली होतील. घरातील काही प्रलंबित कामे पूर्ण करण्यातही तुम्हाला रस असेल.

कुंभ : या आठवड्यात काही धार्मिक आणि अध्यात्मिक कार्यात वाढ होईल. एखादी विशिष्ट गोष्ट खोलात जाऊन जाणून घेण्यातही रस असेल. घरातील वडीलधार्‍यांचे आशीर्वाद आणि आनंदी कुटुंब त्यांच्यासोबत राहील. विशिष्ट कार्य पूर्ण करण्यात तुमची मेहनत यशस्वी होईल. यामुळे तुमचा आत्मविश्वास आणि स्वाभिमान देखील वाढेल.

मीन : या आठवड्यात तारे तुम्हाला काही उत्तम यश मिळवून देणार आहेत. सर्व कामे सुरळीतपणे पार पडतील, त्यामुळे मनाला शांती लाभेल. तुम्ही सामाजिक आणि राजकीय सुसंवाद वाढवण्यासाठी देखील वेळ द्यावा. हे नाते भविष्यात तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल. काही नवीन माहितीही उपलब्ध होईल.

About Chhaya V

दररोज आम्ही नवीन आणि आपल्या आवडीस येईल अशी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा प्रयत्न करतो. आपणास जर आमचा हा प्रयत्न आवडला तर आम्हाला फेसबुक वर फॉलो करा.