Breaking News

13 ऑक्टोबर 2021: या 4 राशी च्या लोकां नी मिठाई वाटण्यास तयार राहावे, धन प्राप्ती चे विविध मार्ग मोकळे होणार

मेष : आजचा दिवस तुमच्यासाठी चांगला असणार आहे. करिअरच्या प्रगतीसाठी तुम्हाला संधी मिळेल. तसेच लोकांमध्ये तुमचे कौतुक होईल. जर तुम्हाला नवीन व्यवसाय सुरू करायचा असेल तर तुम्हाला तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांचा पूर्ण पाठिंबा मिळेल. तुम्हाला एखादी गोष्ट समोर येऊ शकते ज्यामुळे तुम्हाला आनंद वाटेल. माता महागौरीसमोर तुपाचा दिवा लावा, धन आणि धान्यात वाढ होईल.

वृषभ : आज नशीब तुमच्यावर दयाळू असेल. तुम्हाला अचानक असे काहीतरी मिळेल जे तुम्ही बर्याच काळापासून शोधत आहात. जे दौरे आणि प्रवासाच्या व्यवसायाशी संबंधित आहेत, त्यांच्यासाठी दिवस लाभदायक ठरणार आहे. तुम्हाला मोठ्या कंपनीसोबत भागीदारी करण्याची संधी मिळेल. जोडीदार तुमच्याबरोबर आनंदी राहील. मा दुर्गाची आरती करा, घरातील वातावरण प्रसन्न राहील.

मिथुन : आजचा दिवस आनंदाचा असेल. मुले त्यांचे मन अभ्यासापासून दूर करू शकतात. शिक्षण क्षेत्राशी संबंधित लोकांना नवीन काही शिकण्याची संधी मिळेल. नोकरी करणाऱ्या लोकांना पदोन्नती मिळण्याची शक्यता आहे. महिलांना कार्यालयात कामाचा ताण कमी असेल. तांदळाचे काही दाणे पाण्यात टाकून भगवान सूर्याला अर्घ्य द्या, आरोग्य चांगले राहील.

कर्क : आज तुमचा दिवस संमिश्र असणार आहे. अज्ञात व्यक्तीवर जास्त अवलंबून राहू नका. विद्यार्थ्यांना अभ्यासात अधिक मेहनत करावी लागेल. जे कपड्यांच्या व्यवसायाशी संबंधित आहेत, त्यांच्या कामाची गती वाढेल. तुम्ही इतरांच्या व्यवहारांवर तुमचे मत व्यक्त करणे टाळावे. आईला पूजेची संधी द्या, व्यवसायात येणारे अडथळे दूर होतील.

सिंह : आजचा दिवस तुमच्यासाठी खास असेल. तुम्ही स्वतःला आर्थिकदृष्ट्या मजबूत करण्यासाठी एक योजना कराल. वकिलांना जुन्या वरिष्ठ कायदेशीर सल्लागाराची मदत मिळेल. गुडघ्यांशी संबंधित समस्यांपासून तुम्हाला सुटका मिळेल. तुमच्या जीवन साथीदारावर पूर्ण विश्वास ठेवा, नातेसंबंध मजबूत होतील. माते दुर्गाला नारळ अर्पण करा, लग्नात येणारे अडथळे दूर होतील.

कन्या : आज समाजात तुमची प्रतिष्ठा वाढेल. तुम्ही सोशल मीडियाद्वारे कोणत्याही सामाजिक कार्यक्रमात सहभागी व्हाल. कार्यालयातील प्रत्येकजण तुमच्या कृतीने प्रभावित होईल. एक नातेवाईक तुम्हाला घरी भेटायला येईल आणि त्यांच्यासोबत वेगवेगळ्या पदार्थांचा आस्वाद घेईल. तुम्ही तुमच्या जोडीदाराला काही सोन्याचे दागिने भेट द्याल. माते दुर्गाला लाल फुले अर्पण करा, तुम्हाला लाभाच्या संधी मिळतील.

तुला : आजचा दिवस तुमच्यासाठी चांगला असणार आहे. काही महत्त्वाच्या कामांमुळे तुम्हाला आज कार्यालयात उशिरा राहावे लागू शकते. जर तुम्हाला कुठेतरी पैसे गुंतवायचे असतील तर आजचा दिवस चांगला आहे. कुटुंबातील सदस्यांशी काहीतरी चर्चा होईल. आयटी क्षेत्राशी संबंधित विद्यार्थ्यांना नोकरीच्या ऑफर मिळतील. माते दुर्गाला हलवा अर्पण करा, जीवनात समृद्धी राहील.

वृश्चिक : आजचा दिवस तुमच्यासाठी चांगला असणार आहे. तुम्ही छोट्या छोट्या गोष्टींमध्ये आनंद शोधण्याचा प्रयत्न कराल. विरोधक तुमच्या समोर मैत्रीचा हात पुढे करतील. या राशीची मुले शाळेतील गृहपाठ पूर्ण करण्यासाठी कोणाची मदत घेतील. तुमचे आरोग्य चांगले राहणार आहे. घरातील वडील तुम्हाला उत्तम सूचना देतील. दुर्गा स्तोत्र वाचा, आर्थिक स्थिती मजबूत होईल.

धनु : आजचा दिवस आनंदाने भरलेला असणार आहे. दुकानदारांना अपेक्षेपेक्षा जास्त पैसे मिळणार आहेत. तुम्ही ज्या कामात हात वर कराल ते नक्कीच यशस्वी होईल. विद्यार्थ्यांना काहीतरी नवीन शिकण्याची संधी मिळेल. मोठ्या भावाचे सहकार्य मिळेल. कोर्टाशी संबंधित समस्या सोडवल्या जातील. आईला भेट द्या, नशीब तुमच्याबरोबर राहील.

मकर : कामात यश मिळवण्याचा आजचा दिवस असेल. आपण जास्त भावनिक होण्याचे टाळावे. जोडीदार तुमचे मुद्दे समजून घेण्याचा प्रयत्न करेल. कठीण परिस्थितीतही तुम्ही अचूक निर्णय घ्याल. जे सोने -चांदीच्या व्यवसायाशी संबंधित आहेत, त्यांच्या कामाची गती वाढेल. मंदिरात तूप दान करा, कौटुंबिक संबंध मजबूत होतील.

कुंभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी खूप चांगला असणार आहे. तुम्हाला स्वतःला अभिमानाने परिपूर्ण वाटेल. तुम्हाला तुमच्या जोडीदाराकडून काही चांगली बातमी मिळेल. वेब डिझायनिंगमध्ये काम करणाऱ्यांना मोठा प्रोजेक्ट मिळेल. राजकारणाशी संबंधित लोकांना सामाजिक कार्यक्रमात उपस्थित राहण्याची संधी मिळेल. गरजूंना कपडे द्या, जीवनात आनंद येईल.

मीन : आज तुमच्या आर्थिक समस्या सुटतील, एखादा मित्र तुम्हाला मदत करेल. संध्याकाळी तुम्ही कुटुंबातील सदस्यांसोबत चांगला वेळ घालवाल. व्यवसायासाठी केलेले प्रयत्न भविष्यात रंग आणतील. आरोग्याच्या दृष्टीनेही सर्व काही चांगले होईल. सरकारी नोकऱ्यांची तयारी करणाऱ्या विद्यार्थ्यांना काही चांगली बातमी मिळेल. माँ दुर्गाला नारळ अर्पण करा, लोकांचा पाठिंबा कायम राहील.

About Vishal Velekar

दररोज आम्ही नवीन आणि आपल्या आवडीस येईल अशी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा प्रयत्न करतो. आपणास जर आमचा हा प्रयत्न आवडला तर आम्हाला फेसबुक वर फॉलो करा.