Breaking News

12 ऑक्टोबर 2021: कुंभ राशीच्या लोकांचे पूर्वी घेतलेले निर्णय चांगले परिणाम देतील, इतरांची स्थिती जाणून घ्या

मेष : जोडीदार व्यवसाय पुढे नेण्यास मदत करेल. कोणताही नवीन प्रकल्प पूर्ण करण्यासाठी तुम्ही स्वतःला तयार ठेवाल. प्राध्यापकांसाठी दिवस उत्तम असणार आहे. अनेक दिवसांपासून अडकलेले पैसे आज परत केले जातील. आजचे आरोग्य पूर्वीपेक्षा बरेच चांगले असेल. आईचे आशीर्वाद घ्या, प्रगतीचे नवीन मार्ग सापडतील.

वृषभ : विद्यार्थ्यांसाठी दिवस करिअरमध्ये नवीन बदल आणेल. जर तुम्ही नवीन व्यवसाय सुरू करत असाल तर घरातील वडिलांचे मत नक्की घ्या. प्रत्येकजण तुमचे शब्द काळजीपूर्वक ऐकेल. जोडीदाराला आवश्यक असलेली वास्तू भेट देईल. विद्यार्थ्यांना शिक्षकांचे सहकार्य मिळेल. हनुमान चालीसा वाचा, तुम्हाला दुःखांपासून मुक्ती मिळेल.

मिथुन : कोणत्याही विशेष कार्यात मित्रांचे सहकार्य मिळेल. नोकरीत पदोन्नती मिळण्याची शक्यता आहे. विद्यार्थ्यांना नवीन प्रोजेक्ट मिळेल. तुम्हाला पैसे कमावण्याची संधी मिळेल. आपल्या आरोग्याची विशेष काळजी घ्या. एखाद्या विशिष्ट व्यक्तीचे मत तुमच्या कामासाठी प्रभावी सिद्ध होईल. हनुमानजींना बूंदी अर्पण करा, तुम्हाला रखडलेल्या कामात यश मिळेल.

कर्क: तुमचा दिवस विशेष असणार आहे. मुले तुमच्या शब्दांनी प्रभावित होतील. तुमच्या उच्च पदाधिकाऱ्याशी संपर्क झाल्यामुळे सरकारी कामात फायदा होईल. घरातील कामांबाबत महिलांच्या जबाबदाऱ्या वाढतील. तुम्ही विचारात राहाल. प्रेयसींच्या नात्यात सुरू असलेली तफावत आज संपेल. आईला लाल चुनरी अर्पण करा, वैवाहिक जीवनातील अडचणी दूर होतील.

सिंह : दिवस संमिश्र असणार आहे. जर तुम्ही एखाद्या अनुभवी व्यक्तीच्या सल्ल्याने काम केले तर तुम्हाला यश मिळेल. इलेक्ट्रॉनिक कामाशी संबंधित लोकांना जास्त पैसे मिळतील. दीर्घकालीन समस्या सोडवण्यात यश मिळेल. व्यावसायिकांना मोठा नफा मिळण्याची शक्यता आहे. आईला लवंगा अर्पण करा, पदोन्नतीच्या संधी मिळतील.

कन्या : तुम्हाला नशिबाची पूर्ण साथ मिळेल. जर तुमचे काम शैक्षणिक संस्थेशी संबंधित असेल तर ते फायदेशीर ठरेल. व्यावसायिक प्रगतीसाठी दिवस अनुकूल आहे. तुम्ही जुन्या मित्राशी बराच वेळ बोलणार. तुम्ही सोशल मीडियावर कोणाशी तरी बोलाल, ज्यांच्याकडून तुम्हाला भविष्यात नक्कीच फायदा होईल. गरजूंना मदत करा, समाजात आदर वाढेल.

कर्क : कोणत्याही गोष्टीमध्ये घाई करण्यापेक्षा धीर धरावा. तुम्ही कोणत्याही प्रकारचा प्रवास टाळावा, अत्यंत आवश्यक असल्यासच प्रवासाला जा. कोणत्याही कार्यालयीन कामात चुका दुर्लक्ष करू नका. विद्यार्थ्यांचा वाढलेला आत्मविश्वास त्यांच्यासाठी उपयुक्त ठरेल. माते दुर्गाला साखरेचा नैवेद्य दाखवा, घरात शांततेचे वातावरण असेल.

वृश्चिक : दिवस तुमच्यासाठी चांगला असणार आहे. कंत्राटी काम करणाऱ्या लोकांना नवीन करार मिळेल. कार्यालयीन लोक तुमच्या कामाचे खूप कौतुक करतील. या राशीच्या फॅशन डिझायनिंग विद्यार्थ्यांना नवीन काही शिकायला मिळेल. मुलांच्या खेळांमुळे आईला त्रास होऊ शकतो. माते दुर्गाला खवा अर्पण करा, जीवनात आनंद राहील.

धनु : दिवस तुमच्यासाठी चांगला असणार आहे. तुम्ही एखाद्या खास नातेवाईकाशी बोलाल, तुम्ही त्यांच्यासोबत व्यवसाय सुरू करण्याबद्दल बोलणार. तुम्ही तुमच्या खर्चावर नियंत्रण ठेवण्यासाठी नवीन योजना कराल. कर्जाशी संबंधित कामात तुम्हाला यश मिळेल. तुमचे काम चांगल्या प्रकारे पूर्ण केल्याबद्दल तुम्हाला बक्षीस मिळेल. माकडाला केळी अर्पण करा, इच्छा पूर्ण होतील.

मकर : कौटुंबिक सुखात वाढ होईल. करिअरबाबत तुम्ही काही चांगले निर्णय घ्याल. तुम्ही तुमची कामे वेळेवर पूर्ण करू शकाल. एखाद्या प्रॉपर्टीमध्ये गुंतवणूक करण्यापूर्वी तुम्ही घराची चर्चा नक्कीच केली पाहिजे. वैद्यकशास्त्र शिकणाऱ्या विद्यार्थ्यांना मोठ्या डॉक्टरांची साथ मिळेल. हळदीचे टिळक लावा, तुम्ही दिवसभर आनंदी असाल.

कुंभ : दिवस तुमच्यासाठी अद्भुत असणार आहे. उच्च पदाधिकाऱ्यांचा परिचय तुमच्यासाठी उपयुक्त ठरेल. करिअरमध्ये प्रगतीची शक्यता आहे. संध्याकाळी कुटुंबासोबत चांगला वेळ घालवाल. आधीच घेतलेले निर्णय तुम्हाला चांगले परिणाम देतील. महिला खरेदीमध्ये थोडी व्यस्त असू शकतात. आईसमोर दिवा लावा, आर्थिक स्थिती मजबूत होईल.

मीन : कार्यक्षेत्रात नवीन कल्पना अंमलात आणण्यासाठी दिवस चांगला आहे. तुम्ही जे काही करण्याचा विचार कराल, तुम्हाला यश मिळेल. घरातील कामे पूर्ण करण्यासाठी कुटुंबातील सदस्यांना सहकार्य मिळेल. राजकारणाशी संबंधित लोकांना यश मिळेल, तुम्हाला स्वतःला सिद्ध करण्याच्या अनेक संधी मिळतील. आई दुर्गाला वेलची अर्पण करा, व्यवसाय समृद्ध होईल.

About Vishal Velekar

दररोज आम्ही नवीन आणि आपल्या आवडीस येईल अशी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा प्रयत्न करतो. आपणास जर आमचा हा प्रयत्न आवडला तर आम्हाला फेसबुक वर फॉलो करा.