Breaking News

दैनिक राशिभविष्य 19 नोव्हेंबर 2021: शुक्रवार या 6 राशींसाठी घेऊन आला आहे आनंद, वाढेल तुमची कीर्ती

मेष : आज तुम्ही एखादा महत्त्वाचा निर्णय घेऊ शकता. तुमचे प्रयत्न नक्कीच सकारात्मक परिणाम देतील. अतिरिक्त कामाचा बोजा समस्या निर्माण करेल. धार्मिक वातावरणात वेळ जाईल. कमाईचे नवे स्रोत निर्माण होतील. आज तुम्हाला कसे वाटते हे इतरांना सांगण्याची घाई करू नका. तुमच्या जीवनसाथीसोबत आजचा दिवस छान जाईल. आईच्या तब्येतीची चिंता राहील. कौटुंबिक मांगलिक कार्यक्रमांची रूपरेषा सांगितली जाईल.

वृषभ : आज खर्च जास्त होण्याची शक्यता आहे. व्यवसाय चांगला चालेल. काही विद्यार्थ्यांना अभ्यास करावासा वाटणार नाही. जे संगणक क्षेत्राशी निगडीत आहेत त्यांना त्यांच्या कार्यक्षेत्राचा विस्तार करण्यात अडथळा जाणवू शकतो. सर्व प्रकारच्या परिस्थितीला तोंड देण्यासाठी तयार राहा. तब्येतीत अडथळे येऊ शकतात. त्यामुळे तुम्ही औषधे घेत असाल तर लक्षात ठेवा की औषधे नियमित घेत राहा. तुमच्या यशाच्या मार्गात इतरांना अडथळा येऊ न देणे चांगले.

मिथुन : मिथुन राशीसह तुमच्या महत्त्वाच्या जबाबदाऱ्यांकडे लक्ष द्या. आईच्या तब्येतीबद्दल चिंतेत असाल. इतरांना मदत केल्याने तुम्हाला समाधान मिळेल. जवळची व्यक्ती तुम्हाला त्रास देऊ शकते. आज तुम्ही सर्व कामे निरोगी शरीर आणि मनाने करू शकाल, परिणामी तुमच्यामध्ये ऊर्जा आणि उत्साह संचारेल. विद्यार्थ्यांना मेहनतीचे फळ मिळणार नाही. रखडलेली कामे आणि योजना कार्यान्वित करण्यासाठी सर्वतोपरी प्रयत्न कराल.

कर्क : आज तुम्ही नवीन कल्पनांनी परिपूर्ण असाल आणि तुम्ही निवडलेल्या गोष्टी तुम्हाला अपेक्षेपेक्षा जास्त फायदे देतील. खर्च जास्त असू शकतो. पण पैसा दुप्पट वेगाने वाहत राहील. बोलण्यात सौम्यता राहील, पण चिडचिड टाळा. शेअर-बेटिंगमध्ये हुशारीने गुंतवणूक केल्यास आर्थिक लाभ मिळू शकतो. जोडीदाराच्या तब्येतीची चिंता असू शकते. ऑफिसमध्ये जास्त कामामुळे घरी येण्यास विलंब होऊ शकतो.

सिंह : तुमची गोपनीय माहिती तुमच्या जोडीदारासोबत शेअर करण्यापूर्वी काळजीपूर्वक विचार करा. शक्य असल्यास ते टाळा, कारण या गोष्टी बाहेर पसरण्याचा धोका आहे. सकारात्मक विचार आणि संभाषणातून तुमची उपयुक्तता विकसित करा, जेणेकरून तुमच्या कुटुंबातील लोकांना फायदा होईल. खर्च जास्त राहू शकतात. आज तुम्ही इतरांना मदत कराल. महिलांच्या वादात बोलू नका. वृद्धांच्या तब्येतीची काळजी वाटेल.

कन्या : निर्धारित वेळेत तुम्ही तुमचे काम पूर्ण करू शकाल. तुम्हाला सुस्त आणि थकवा जाणवेल. मित्र आणि समाजात मान-सन्मान वाढेल. प्रेमी युगुलांसाठी काळ चांगला नाही. इतरांच्या वाईट आणि बिघडणार्‍या कृतींबद्दल तुमची संवेदनशीलता किंवा चीड नियंत्रित करा. शिक्षणात यश मिळेल. कौटुंबिक जीवन सुखकर राहील. कुटुंबात कोणाच्यातरी लग्नाची किंवा शुभ कार्याची रूपरेषा असेल. आजारपणामुळे तणाव निर्माण होईल.

तुला : आज तुमचे बरेचसे प्रश्न सहज सुटू शकतात. तुमच्या खर्चामुळे बजेट बिघडू शकते आणि त्यामुळे अनेक योजना मध्येच अडकू शकतात. तुमच्या जबाबदाऱ्या पार पाडाल, शांत मनाने काम करणे तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल. नातेसंबंध आणि मैत्रीच्या बाबतीत काहीतरी नवीन करण्याची इच्छा असू शकते. ऑफिसमध्ये तुमची चूक मान्य करणे तुमच्या बाजूने जाईल. पण ते सुधारण्यासाठी तुम्हाला विश्लेषणाची गरज आहे.

वृश्चिक : आज दिरंगाई आणि जास्त कामाचा बोजा यामुळे तुम्हाला मानसिक अस्वस्थता जाणवेल. तोंडातून कडू शब्द काढू नका. अतिश्रमामुळे आरोग्य बिघडू शकते. विचार करून निर्णय घ्या. आर्थिक बाजू कमकुवत राहील. सर्वोत्तम संबंध टिकवून ठेवण्याचा प्रयत्न करा. तुमची कीर्ती वाढेल आणि तुम्ही सहजपणे इतर लिंगाच्या लोकांना तुमच्याकडे आकर्षित कराल. जोडीदारासोबत प्रवासाची योजना होईल. मुलांचे सहकार्य मिळेल.

धनु : वैवाहिक जीवनात सुख-शांती नांदेल. तुमच्या प्रयत्नात काही कमी पडू शकते. पैशाचे प्रश्न सुटू शकतात. समस्यांमधून बाहेर पडण्यासाठी मित्र तुम्हाला मदत करतील. कोणताही वाद लवकरात लवकर सोडवण्याचा प्रयत्न करा. आपण काहीतरी कुठेतरी ठेवून विसरू शकता, म्हणून आपण गोष्टी काळजीपूर्वक ठेवाव्यात. किरकोळ समस्यांना घाबरू नका. कामाशी संबंधित चांगल्या आणि व्यावहारिक कल्पना तुमच्या मनात येतील.

मकर : कार्यालयीन कामासाठी सहलीला जाण्याची शक्यता आहे. कौटुंबिक जीवनात काही उलथापालथ होईल. छोट्या-छोट्या गोष्टींकडे दुर्लक्ष करून तुम्ही तुमच्या घरातील शांतता राखू शकता. पैशाची समस्या वाढण्याची शक्यता आहे. कुटुंबातील एखाद्या सदस्याशी किंवा नातेवाईकाशी तुमचे संबंध बिघडू शकतात. तुम्ही जे काही कराल ते नियोजनबद्ध पद्धतीने करा. जोडीदारासोबत वर्तन चांगले ठेवा. तुमचा रागीट स्वभाव तुम्हाला तुमच्या प्रियजनांपासून दूर ठेवू शकतो.

कुंभ : आज तुम्हाला तुमची आर्थिक स्थिती सुधारण्याची संधी मिळू शकते. नोकरी, करिअर आणि पैशाच्या बाबतीत दिवस चांगला आहे. तुम्ही नवीन नोकरी किंवा बढतीसाठी प्रयत्न करत असाल तर तुमचा हा प्रयत्न पूर्ण होऊ शकतो. सर्वोत्तम परिणाम मिळविण्यासाठी तुम्हाला तुमचे सर्वोत्तम प्रयत्न करणे आवश्यक आहे. पैशाच्या बाबतीत जास्त धोका पत्करू नका. तुमची उत्सुकता शिगेला पोहोचली असेल. आज तुम्ही नवीन लोकांशी संपर्क साधू शकता.

मीन : व्यवसायात नवीन योजना आखता येतील. आज तुमच्या जोडीदारासोबत वेळ घालवला जाईल, जो आनंददायी असेल. नोकरी करत असाल तर वेळेचा सदुपयोग करावा. प्रवासासाठी दिवस फारसा चांगला नाही. कामाच्या ठिकाणी महत्त्वाच्या मुद्द्यांवर वरिष्ठ अधिकाऱ्यांशी चर्चा होईल. तुमची प्रलंबित कामे पूर्ण करण्याचा प्रयत्न करा, अन्यथा तुम्हाला चुकीचे परिणाम भोगावे लागू शकतात.

About Vishal Velekar

दररोज आम्ही नवीन आणि आपल्या आवडीस येईल अशी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा प्रयत्न करतो. आपणास जर आमचा हा प्रयत्न आवडला तर आम्हाला फेसबुक वर फॉलो करा.