Breaking News

09 नोव्हेंबर 2021 : या चार राशींसाठी विशेष राहील दिवस, चिंता होतील दूर आणि आर्थिक लाभही मिळू शकतो

मेष : मंगळवारी कामाच्या ठिकाणी नवीन समीकरणांमुळे तुम्ही पूर्ण वेळ व्यस्त असाल. काही रखडलेले प्रकल्प आता मार्गी लागतील. पगारदार लोकांना प्रमोशन मिळू शकते आणि इच्छित ठिकाणी बदली देखील शक्य आहे.

वृषभ : तुमचे आरोग्य उत्तम राहील आणि कौटुंबिक जीवन आनंदी राहील. उत्पन्नात वाढ शक्य आहे. तुमच्याकडे नवीन संपादने होतील ज्यामुळे तुमची सामाजिक स्थिती सुधारेल आणि तुमचे समाधान वाढेल. नातेवाईक आणि मित्रांशी तुमचे संबंध सुधारतील.

मिथुन : तुम्हाला सरकारकडून प्रत्यक्ष किंवा अप्रत्यक्षपणे लाभ मिळू शकतात. जर तुम्ही वेळेत संधीचा पुरेपूर वापर केला तर तुमचे व्यावसायिक जीवन तुम्हाला भविष्यात खूप फायदे देऊ शकते.

कर्क : तुमचा आत्मविश्वास आणि धैर्य शिगेला असेल. राजकारण किंवा सामाजिक कार्याशी संबंधित लोक अनेक सभांमध्ये भाग घेतील. तुम्हाला सन्मान मिळेल आणि काही नवीन जबाबदारीही मिळू शकते. गुंतागुंतीच्या समस्यांवर उपाय सापडतील.

सिंह : हा काळ तुमच्यासाठी भाग्यवान नाही. भावंडांशी झालेल्या वादामुळे कौटुंबिक जीवनात अस्थिरता येऊ शकते. प्रेमसंबंध तसेच राहतील. तुम्ही समर्पित मेहनतीने तुमच्या वरिष्ठांना संतुष्ट करू शकत असाल, तर तुम्हाला आर्थिक लाभही मिळू शकतो.

कन्या : तुम्ही नवीन सहवास किंवा भागीदारी करू शकता. तुम्‍ही व्‍यावसायिक प्रकल्पांमध्‍ये उत्साही आणि विश्‍वासपूर्ण आहात, म्‍हणून तुम्‍ही भविष्यात पूर्ण यश मिळवू शकाल. कोणतीही कायदेशीर बाब प्रलंबित असेल तर ते न्यायालयीन प्रकरणांमध्ये यश दर्शवते.

तूळ : मंगळवारी संमिश्र परिणाम संभवतात परंतु ते तुमच्या अनुकूल असतील. अनुत्पादक कामांमध्ये तुमचा वेळ आणि शक्ती वाया घालवू नका. तुमच्या निर्णयांकडे योग्य लक्ष द्या. कोणतीही गुंतवणूक करायची असल्यास तज्ज्ञांचे मार्गदर्शन घेणे उचित ठरेल.

वृश्चिक : व्यावसायिक क्षेत्रात तुम्हाला खूप चांगले परिणाम मिळतील. प्रभावशाली लोकांशी संपर्क लाभदायक ठरेल. व्यवसायिकांना भागीदारी किंवा सहवासातून चांगला नफा मिळू शकतो. तुमचा आत्मविश्वास वाढेल. आर्थिक स्थितीही सुधारेल.

धनु : मंगळवार तुमच्यापैकी काहींसाठी वादग्रस्त ठरू शकतो. तुम्हाला तुमच्या वरिष्ठांच्या दुर्लक्षाला सामोरे जावे लागेल आणि तुमचे सहकारी तुमच्या कमकुवतपणाचे भांडवल करून खेळ खराब करण्याचे काम करतील.

मकर : व्यावसायिक संबंध आणि व्यवसायाच्या संदर्भात व्यवहार करण्यासाठी अनुकूल कालावधी. कामाशी संबंधित सहली आणि सहकार्य येत्या काही महिन्यांत सकारात्मक परिणाम देईल. तुमच्यापैकी काही प्रभावशाली लोकांशी संबंध प्रस्थापित करू शकतात.

कुंभ : तुम्हाला तुमच्या जीवनसाथी किंवा सहकाऱ्यांचे सहकार्य मिळेल. यामुळे तुम्ही कोणत्याही निष्कर्षापर्यंत पोहोचू शकणार नाही. ही परिस्थिती तुम्हाला मानसिक गोंधळ आणि तणावात टाकेल. हे देखील लक्षात ठेवा की तुम्ही नाराज आहात, याबद्दल कोणालाही कळू देऊ नका.

मीन : व्यवसायाच्या संदर्भात नवीन व्यावसायिक संबंध आणि सौद्यांना अंतिम रूप देण्यासाठी हा अनुकूल कालावधी आहे. कामाशी संबंधित सहली आणि सहकार्य येत्या काही महिन्यांत सकारात्मक परिणाम देईल. तुमच्यापैकी काही महत्त्वाच्या लोकांशी संपर्क प्रस्थापित करून अधिक प्रभावशाली होतील.

About Chhaya V

दररोज आम्ही नवीन आणि आपल्या आवडीस येईल अशी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा प्रयत्न करतो. आपणास जर आमचा हा प्रयत्न आवडला तर आम्हाला फेसबुक वर फॉलो करा.