Breaking News

साप्ताहिक राशिभविष्य 7 ते 13 नोव्हेंबर : मेष ते मीन राशीपर्यंत, हा आठवडा कोणासाठी कसा असेल

मेष : या आठवड्यात तुमची काही गुंतागुंतीची कामे मित्राच्या मदतीने पूर्ण होतील. व्यवसाय वाढवण्याचे तुमचे प्रयत्न यशस्वी होतील. व्यवसायातही बदल होण्याची शक्यता आहे. पण विचार न करता कोणावरही जास्त विश्वास ठेवू नका. पगारदार लोकांचे त्यांच्या अधिकार्‍यांशी संबंध सुधारतील.

वृषभ : आठवड्याचा बराचसा काळ मौजमजा आणि मनोरंजनात जाईल. सासरच्या मंडळीत काही कार्यक्रमाला जाण्याची संधी मिळेल आणि परस्पर संबंध सुधारण्यासाठी प्रयत्न केले जातील. गुंतवणुकीशी संबंधित कामासाठी वेळ चांगला आहे. विद्यार्थ्यांना त्यांच्या मेहनतीचे योग्य फळ मिळेल.

मिथुन : एखाद्या गोष्टीबद्दल कोणतीही चिंता मनावर वर्चस्व गाजवेल, परंतु लवकरच त्याचे निराकरण होईल. तुम्ही केलेल्या कामाचे योग्य परिणामही तुम्हाला मिळतील. मुले त्यांच्या अभ्यासावर आणि स्पर्धेशी निगडित कामांकडे पूर्ण लक्ष देतील. जवळच्या व्यक्तीशी झालेली भेट फायदेशीर ठरेल.

कर्क : व्यवसायात तुमची उद्दिष्टे साध्य करण्यासाठी यावेळी खूप मेहनत करावी लागेल, परंतु तुम्ही तुमचे काम उत्साहाने आणि उत्साहाने पूर्ण करण्यातही यशस्वी व्हाल. आर्थिकदृष्ट्या परिस्थिती तुमच्या अनुकूल असेल. नोकरीत एखादे महत्त्वाचे काम किंवा नेमणूक मिळू शकते. तुमची पद प्रतिष्ठाही वाढेल.

सिंह : संपत्तीशी संबंधित कोणताही वाद एखाद्या प्रभावशाली व्यक्तीच्या मध्यस्थीने सोडवला जाऊ शकतो, त्यामुळे प्रयत्न करत रहा. यावेळी कोणालाही पैसे उधार देऊ नका, अन्यथा ते परत मिळविण्यासाठी खूप प्रयत्न करावे लागतील. यावेळी तुमच्या काही योजना चुकू शकतात हे लक्षात ठेवा. आत्मपरीक्षण आणि आत्मनिरीक्षण करण्याची हीच वेळ आहे.

कन्या : व्यवसायाच्या ठिकाणी खरेदी विक्रीशी संबंधित कामात अधिक लक्ष द्या. यावेळी आर्थिक बळ येईल. उत्पन्नाचे स्रोतही वाढतील. आपले ध्येय साध्य करण्यासाठी, त्यावर पुन्हा चर्चा करणे आवश्यक आहे. ऑफिसमध्ये तुमचे संबंध बिघडू देऊ नका. कारण त्याचा तुमच्या प्रमोशनवर नकारात्मक परिणाम होऊ शकतो.

तुला : कार्यक्षेत्रात तुमची प्रतिष्ठा आणि प्रतिष्ठा वाढेल. तरुण आपल्या करिअरच्या बाबतीत पूर्णपणे गंभीर असतील. नवीन व्यवसाय करार प्राप्त होतील. परंतु न्यायालयीन प्रकरणे आणि राज्य प्रकरणे प्रलंबित राहू शकतात. आयकर, विक्रीकर इत्यादींबाबतही काही समस्या असू शकतात.

वृश्चिक : व्यवसायाच्या बाबतीत कोणत्याही प्रकारचा निष्काळजीपणा किंवा आळशीपणा करू नका. कारण प्रत्येक वेळ महत्त्वाच्या कामगिरीबद्दल असतो. तुम्हाला मीडिया किंवा कॉलद्वारे महत्त्वाची बिझनेस ऑर्डर मिळू शकते. यावेळी पैशांची गरज भासेल पण त्याची व्यवस्थाही सहज होईल. कार्यालयातील वातावरणही उत्साही आणि सकारात्मक राहील.

धनु : व्यावसायिक कामे थोडी मंद राहतील.पण तुम्ही आव्हानांना धैर्याने सामोरे जाल आणि नफा वाढवण्यासाठी प्रयत्न करत राहाल. राजकीय कामे सुरळीतपणे पूर्ण होतील. स्पर्धेशी संबंधित स्पर्धांमध्ये, तुम्हाला सकारात्मक मार्ग दिसेल. उत्कृष्ट कार्यपद्धतीमुळे उच्च अधिकार्‍यांवर तुमचे वर्चस्व राहील आणि संबंधही दृढ होतील.

मकर : तरुण त्यांच्या कामाकडे गांभीर्याने लक्ष देतील आणि त्यांची उद्दिष्टे आणि स्वप्ने साकार करू शकतील. सरकारी कामात व्यस्तता राहील. नोकरीतील बदलाशी संबंधित कोणताही प्रस्ताव येऊ शकतो. मेहनतीचे उत्तम फळ मिळण्यासाठी हीच योग्य वेळ आहे.

कुंभ : हा आठवडा शुभ आणि अशुभ दोन्ही परिणाम देईल. काम सहज पूर्ण होईल. कोणताही महत्त्वाचा निर्णय स्वत च्या बुद्धिमत्तेने आणि विवेकबुद्धीने घेतल्यासही यश मिळेल. व्यवसायाच्या विस्तारासाठी नवीन योजना अंमलात आणण्यासाठी, त्याचा पुनर्विचार करणे आवश्यक आहे.

मीन : या आठवड्यात कोणताही मोठा निर्णय घेण्यापूर्वी त्याचा गांभीर्याने विचार करा. यावेळी आपल्या आर्थिक स्थितीची काळजी घेणे अत्यंत आवश्यक आहे. मालमत्तेसारख्या प्रकरणांमध्येही काही वाद निर्माण होऊ शकतात. पण आठवड्याच्या मध्यानंतर परिस्थिती अनुकूल होईल. तुम्हाला शांतता आणि आराम वाटेल.

About Chhaya V

दररोज आम्ही नवीन आणि आपल्या आवडीस येईल अशी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा प्रयत्न करतो. आपणास जर आमचा हा प्रयत्न आवडला तर आम्हाला फेसबुक वर फॉलो करा.