Breaking News

7 नोव्हेंबर 2021 : रविवारी व्यवसायात यशाचे योग, प्रवासाची योजना असू शकते

मेष : हृदयात नवा उत्साह राहील. तुम्हाला काही चांगल्या संधी मिळतील. नवीन डील खरेदी करण्यापूर्वी त्यांची कायदेशीर बाजू विचारात घ्या. अधिकारी महत्त्वाच्या जबाबदाऱ्या सोपवू शकतात. घरामध्ये बदल होण्याची शक्यता आहे, तुम्ही नवीन घर घेऊ शकता.

वृषभ : रविवारचा दिवस तुमच्यासाठी विशेष चांगला राहील. कोणत्याही प्रकारच्या पेमेंट व्यवहारात तुम्ही सावधगिरी बाळगली पाहिजे. आर्थिक स्थिती सुधारण्याची शक्यता आहे. वर्तनात बदल घडवून आणणे आवश्यक आहे. घराबाहेर आनंदाचे वातावरण राहील.

मिथुन : तुम्ही काहीही विचार केलात तरी यश मिळू शकते. भाग्यवृद्धीमुळे प्रगतीचा मार्ग मोकळा होईल. भागीदारी आणि व्यवसाय शेअरिंग इत्यादीपासून दूर रहा. मनाच्या बोलण्याने संदिग्धता दूर होईल. घरचे लोक तुम्हाला खूप प्रेम देतील.

कर्क : वैयक्तिक कामात अधिक लक्ष द्या . करिअरमध्ये काही मोठे यश मिळण्याची चिन्हे आहेत. मित्रांसोबत नवीन व्यवसाय सुरू करू शकता. घरातील कार्यालयीन काम करणाऱ्या लोकांमुळे वरिष्ठ आनंदी राहतील.

सिंह : तुमचा उत्साह शिगेला पोहोचेल. काही आर्थिक बाबींसाठी दिवस शुभ आहे. महिलांनी स्वयंपाकघरात काम करताना सावध राहावे. काही लोक छोट्या सुट्टीचे नियोजन करू शकतात. तुळशीच्या रोपाला पाणी टाका, दिवस चांगला जाईल. तब्येत ठीक राहील.

कन्या : तुमच्या घरात पाहुण्यांची ये-जा होऊ शकते. नवीन व्यवसायात पैसे गुंतवण्याचा विचार करू शकता. परदेशात नोकरी करणाऱ्यांसाठी दिवस फलदायी राहील. इतरांच्या गुळगुळीत चर्चेत येणे टाळा. जेवणाची विशेष काळजी घ्या.

तूळ : तुमचा दिवस खूप चांगला जाणार आहे. कामाच्या ठिकाणी काही नवीन बदलांमुळे सकारात्मक वातावरण निर्माण होईल. व्यवसायाच्या क्षेत्रात इतर लोकांशी संपर्क साधणे तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल. वैवाहिक चर्चेत यश मिळेल. अत्यंत आवश्यक असेल तरच घराबाहेर पडा.

वृश्चिक : रविवार तुमच्यासाठी काही खास ठरू शकतो. मार्केटिंग करणाऱ्या लोकांना चांगली डील मिळू शकते. व्यवसायात अपेक्षित यश मिळेल. कोणत्याही परिस्थितीत स्वतःला तणावात येऊ देऊ नका. मुंगीला पीठ खायला द्या, मन प्रसन्न होईल.

धनु : तुम्ही जे वचन दिले ते पूर्ण करण्याचा प्रयत्न करा. व्यावसायिकांना लवकरच मोठे सौदे मिळू शकतात. उत्साहात पैसे खर्च करू नका. कामाच्या ठिकाणी बोलण्यावर संयम ठेवा. तुमचे जवळचे लोक तुमच्याशी दुरावू शकतात.

मकर : महत्त्वाच्या कामात यश मिळेल. बचत योजनांमध्ये गुंतवणूक करण्यासाठी ही चांगली वेळ आहे. कार्यक्षेत्रात प्रगतीशील आणि मोठे बदल करण्यासाठी सहकारी तुम्हाला पूर्ण सहकार्य करतील. तुमच्या वागण्यामुळे शेजारी तुमची प्रशंसा करतील.

कुंभ : तुमचे आनंदी वागणे लोक तुमच्याकडे आकर्षित होतील. तुम्ही मुलांसोबत ऑनलाइन खरेदी करू शकता. तुमचे शत्रू तुमचे नुकसान करण्याचा सर्वतोपरी प्रयत्न करतील, सावध राहा. एखाद्या कामात प्रियकराची मदत घेऊ शकता.

मीन : लोक तुमच्या बोलण्याने प्रभावित होतील. तुमचे संपूर्ण लक्ष तुमच्या लक्ष्यावर ठेवा. प्रॉपर्टीमध्ये गुंतवणूक करण्याची हीच योग्य वेळ आहे. तुमची बुद्धिमत्ता आणि कामावरील निष्ठेचे अधिकारी कौतुक करतील. कामाच्या ठिकाणी महिला सहकर्मचाऱ्यांचा आदर करा.

About Chhaya V

दररोज आम्ही नवीन आणि आपल्या आवडीस येईल अशी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा प्रयत्न करतो. आपणास जर आमचा हा प्रयत्न आवडला तर आम्हाला फेसबुक वर फॉलो करा.