Breaking News

7 ऑक्टोबर 2021 : मेष ते मीन राशीच्या लोकांसाठी नवरात्रीचा पहिला दिवस कसा असेल, जाणून घ्या कुंडली

मेष : धनहानी होऊ शकते. पैशाच्या बाबतीत घाईची परिस्थिती टाळा. जास्त विश्वासामुळे नुकसानही होऊ शकते. म्हणून काळजी घ्या. गुरुवारपासून नवरात्रोत्सवाला सुरुवात होत आहे. दुर्गा मातेच्या मध्यभागी मंत्राचा जप केल्यास आराम मिळेल. त्याच वेळी, हे ग्रहांचे अशुभता दूर करण्यास देखील मदत करेल.

वृषभ : नियोजन न करता काम केल्यास नुकसान होऊ शकते. पैशाची कमतरता असू शकते. जर तुम्हाला भांडवल गुंतवायचे असेल तर नक्कीच वरिष्ठ आणि जाणकार लोकांची मदत घ्या. याचा फायदा होईल. नवरात्रीला माते दुर्गाची पूजा करा. जर तुम्हाला कोणतेही नवीन काम सुरू करायचे असेल तर त्यासाठी वेळ चांगला आहे.

मिथुन : व्यवसायात नफ्याची परिस्थिती आहे. तुम्ही कोणतेही नवीन काम सुरू करू शकता. गुरुवारी कर्ज देण्याची परिस्थिती टाळा. या दिवशी, लहान सहली देखील नफ्याची परिस्थिती निर्माण करतात. व्यवहारात सावधगिरी बाळगा.

कर्क : पैशाच्या बाबतीत गुरुवारी विचार करून निर्णय घ्यावे लागतील. या दिवशी काही आव्हानांनाही सामोरे जावे लागू शकते. संयम ठेवा. बाजारात गुंतवणूक करण्याचे नियोजन. त्यामुळे घाई करू नका. मोठ्या भांडवलाचा वापर टाळा.

सिंह : उत्पन्नात वाढ होण्याचे संकेत आहेत. आळस सोडून द्या आणि गुरुवारी मिळणाऱ्या संधींचा फायदा घेण्याचा प्रयत्न करा. नवीन लोकांना भेटण्याची संधी आहे. जबाबदाऱ्या वाढू शकतात. तणावापासून दूर राहण्याचा प्रयत्न करा. भविष्य लक्षात घेऊन तुम्ही भांडवल गुंतवू शकता.

कन्या : पैशाचा खर्च त्रास आणि तणाव निर्माण करू शकतो. निधीअभावी काही महत्त्वाच्या कामांवर परिणाम होऊ शकतो. संयम ठेवा. नवरात्रीचा पहिला दिवस देवी शैलपुत्रीला समर्पित आहे. या दिवशी विधीवत पूजा केल्यास आत्मविश्वास वाढेल. कर्ज घेण्याची परिस्थिती टाळा. कामे वेळेवर पूर्ण करण्याचा प्रयत्न करा.

तूळ : आर्थिक बाबतीत तुम्हाला गुरुवारी अडथळ्यांना सामोरे जावे लागू शकते. नवीन लोकांशी संबंध बनतील. हे संबंध पैसे कमवू शकतात. रागापासून दूर राहण्याचा प्रयत्न करा. आज प्रतिस्पर्धी सक्रिय असतील आणि कामात अडथळे निर्माण करण्याचा प्रयत्न करू शकतात. संयम ठेवा. दुर्गा मातेची पूजा तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल.

वृश्चिक : मनावर नियंत्रण ठेवण्याचा प्रयत्न करा. हृदय आणि मनाचा समतोल गुरुवारी मारावा लागतो. जर तुम्ही यात यशस्वी झालात, तर पैसे मिळण्याची परिस्थिती असू शकते. या दिवशी अडकलेले पैसेही मिळू शकतात. तुम्ही कोणतेही नवीन काम सुरू करू शकता.

धनु : पैशाचा अभाव तुम्हाला त्रास देऊ शकतो. कर्जाची परिस्थिती देखील असू शकते. गोंधळ आणि तणावापासून दूर राहण्याचा प्रयत्न करा. गुरुवारी माते दुर्गाची पूजा करा आणि धर्मादाय कार्य करा. असे केल्याने रखडलेले काम पूर्ण होऊ शकते. पैसे मिळवण्यासाठी तुम्हाला अधिक मेहनत करावी लागेल. धैर्याने ध्येयावर लक्ष केंद्रित करा.

मकर : आर्थिक लाभ मिळवण्यासाठी गुरुवारी तुम्हाला अधिक मेहनत करावी लागेल. कामाच्या जास्त ताणामुळे तुम्हाला तणाव जाणवू शकतो. पण आज अचानक आर्थिक लाभाची परिस्थितीही कायम आहे. शनि देव आणि देव गुरु बृहस्पति तुमच्या स्वतःच्या राशीमध्ये प्रतिगामी होत आहेत. व्यवहार करताना काळजी घ्या.

कुंभ : व्यवसायात नफ्याची परिस्थिती आहे. मा दुर्गाची कृपा आज तुमच्यावर कायम आहे. नवीन संपर्क करता येतील. जबाबदाऱ्यांमध्ये वाढ होण्याचीही परिस्थिती आहे. आरोग्याची काळजी घ्या. जास्त कामामुळे फायद्यांसह आरोग्याशी संबंधित समस्या येऊ शकतात.

मीन : हुशारीने पैसे खर्च करा . अनावश्यक गोष्टींवर पैसे खर्च करणे टाळा. अन्यथा, तणावाची परिस्थिती असू शकते. उत्पन्न वाढवण्यासाठी उशिरा प्रयत्न करता येतील. आळस सोडा, अपूर्ण कामे वेळेवर पूर्ण करण्याचा प्रयत्न करा. पैशाचाही यात फायदा होऊ शकतो.

About Vishal Velekar

दररोज आम्ही नवीन आणि आपल्या आवडीस येईल अशी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा प्रयत्न करतो. आपणास जर आमचा हा प्रयत्न आवडला तर आम्हाला फेसबुक वर फॉलो करा.