6 ऑक्टोबर 2021 : या राशी ची होणार प्रचंड प्रगती, जाणून घ्या 12 राशी चे राशिभविष्य…

मेष : धनहानीचा योग राहील. व्यवहाराच्या बाबतीत बुधवारी विशेष काळजी घ्यावी लागेल. ऑनलाईन व्यवहार करताना काळजी घ्या. उत्पन्नाचे स्त्रोत वाढवण्यासाठी तुम्हाला कष्ट करावे लागतील.

वृषभ : अचानक आर्थिक लाभ होण्याची परिस्थिती आहे. बुधवारी आळस सोडा आणि या दिवशी उपलब्ध असलेल्या संधींचा लाभ घेण्याचा प्रयत्न करा. राहू तुमच्या राशीत संक्रांत होत आहे. गोंधळ होऊ शकतो. म्हणून, पैशाशी संबंधित बाबींमध्ये घाईघाईने स्थान टाळा.

मिथुन : व्यवसायात नफ्याची परिस्थिती आहे. नवीन काम सुरू करण्यासाठी योजना तयार करण्यासाठी बुधवार हा सर्वोत्तम दिवस आहे. प्रतिस्पर्धी सक्रिय राहतील. आपल्या योजनांबाबत सावधगिरी बाळगा.

कर्क : तणावपूर्ण परिस्थिती टाळण्याचा प्रयत्न करा. बुधवार हा एक महत्त्वाचा दिवस आहे. या दिवशी तुम्ही भविष्य लक्षात घेऊन भांडवल गुंतवू शकता. कर्ज देण्याची आणि घेण्याची परिस्थिती टाळण्याचा प्रयत्न करा.

सिंह : बाजारातील परिस्थिती बुधवारी गुंतवणूक आकर्षित करू शकते. तुम्ही जमीन, इमारत इत्यादीमध्ये भांडवलाच्या गुंतवणुकीचे नियोजन करू शकता. आर्थिक लाभाची परिस्थितीही कायम आहे. उत्पन्नही वाढू शकते. कामे वेळेवर पूर्ण करण्याचा प्रयत्न करा.

कन्या : आज तुमच्या राशीमध्ये चंद्राचे संक्रमण होत आहे. बुधवारी तुमच्या राशीमध्ये चार ग्रहांचे संयोजन आहे. त्यामुळे आजचा दिवस तुमच्यासाठी खास आहे. पैशाच्या दृष्टीने मोठे पाऊल शहाणपणाने घ्या. राग टाळण्याचा प्रयत्न करा.

तूळ : पैशाच्या बाबतीत आज नफा आणि तोटा दोन्ही परिस्थिती आहे. नवीन लोकांशी संपर्क होईल. थांबलेली कामेही पूर्ण होऊ शकतात. बुधवारी लक्ष्य साध्य करताना अडचणी येऊ शकतात, म्हणून धीर धरा.

वृश्चिक : केतू तुमच्या राशीत संक्रांत होत आहे. केतू बरोबर शुक्र देखील उपस्थित आहे. पैशाच्या दृष्टीने बुधवारी लाभाची परिस्थिती आहे, परंतु कठोर परिश्रम करावे लागतील. चुकीच्या पद्धतीने पैसे मिळवण्याचा प्रयत्न करू नका. नुकसान देखील होऊ शकते.

धनु : कामे पूर्ण करताना बुधवारी आव्हानांचा सामना करावा लागू शकतो. पैशाच्या व्यवहारात सावधगिरी बाळगा. तुम्हाला पैशाची कमतरता भासू शकते. मेहनत कमी पडू देऊ नका. संधींचे फायद्यांमध्ये रूपांतर करण्याचा प्रयत्न करा.

मकर : शनिदेव तुमच्या राशीत बसलेला आहे. शनी तुमच्या प्रतिक्रियेच्या स्थितीत संक्रांत होत आहे. पैशाशी संबंधित कामात घाई करू नका. नुकसान देखील होऊ शकते. गोंधळापासून दूर राहण्यासाठी कार्य करा.

कुंभ : बुधवार तुमच्यासाठी पैशाच्या बाबतीत संमिश्र दिवस असेल. जर तुम्हाला नवीन काम सुरू करायचे असेल तर तुम्हाला यश मिळू शकते. तुम्ही भविष्याचे भान ठेवून गुंतवणुकीच्या योजनाही बनवू शकता. प्रवासाचे योगही बनतात. प्रवास देखील पैसे कमवू शकतो.

मीन : पैशाच्या बाबतीत सावध राहा. कर्ज देण्याची परिस्थिती टाळा. नियोजनाद्वारे काम केल्यास आर्थिक लाभाची परिस्थिती निर्माण होऊ शकते, तणाव आणि गोंधळ टाळता येतो. महत्त्वाच्या बाबींमध्ये वरिष्ठ आणि अनुभवी व्यक्तींचे सहकार्य मिळेल. आदर वाढण्याची परिस्थितीही आहे.

Follow us on