Breaking News

3 नोव्हेंबर 2021 : उत्पन्नाचे नवीन स्त्रोत समोर येतील, लाभाचे योग या 6 राशींचे भाग्य चमकेल

मेष : तुमचे आरोग्य चांगले राहील. इतरांशी सौहार्दपूर्ण वागणूक मिळेल. परदेश प्रवासाचा आनंद मिळेल. कामानिमित्त दूरचा प्रवास संभवतो. पैसे गुंतवण्यासाठी दिवस चांगला राहील. तुम्ही पॉलिसी, शेअर मार्केटमध्ये पैसे गुंतवू शकता.

वृषभ : मुलांच्या मदतीमुळे आनंद वाढेल. देवाचे ध्यान केल्याने मनाला शांती मिळेल. शैक्षणिक आघाडीवर सतत प्रयत्न केल्यामुळे काही खास व्यक्तींचे मार्गदर्शन मिळू शकते. कुटुंबाकडूनच काही आनंदाची बातमी मिळेल.

मिथुन : तुमचे आरोग्य सामान्य राहील. विचारांचे नियोजन होणार आहे, त्यामुळे कामात यश मिळेल. पालकांच्या आरोग्याची काळजी घ्या. मित्रांसोबत चांगला वेळ जाईल. रागावर मात करू देऊ नका, मग दिवस चांगला जाईल.

कर्क : वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील. कुटुंब किंवा प्रियजनांसोबत चांगला वेळ जाईल. तुम्हाला मांगलिक कार्यात सहभागी होण्याचे सौभाग्य मिळेल, ज्यामुळे तुम्हाला तुमच्या नातेवाईक आणि मित्रांना भेटण्याची संधी देखील मिळेल. आर्थिक स्थिती समाधानकारक राहील.

सिंह : नशीब तुम्हाला साथ देईल. तुमची मानसिक सुस्ती संपेल आणि सर्व बाजूंनी चांगली बातमी मिळेल. प्रगतीसाठी मेहनत कराल. संपूर्ण दिवस आनंदात जाईल.

कन्या : व्यवसायात वाढ होण्याची शक्यता आहे आणि आरोग्य सामान्यतः चांगले राहील. तुमचा सल्ला इतरांना उपयोगी पडेल. मनोरंजनाच्या साधनांमध्ये तुम्हाला रस असेल. घराबाहेर आनंद राहील. पैशाची गुंतवणूक शुभ राहील.

तूळ : भटकंती करण्यासाठी घराबाहेर पडाल, ज्यामुळे तुम्हाला भरपूर मनोरंजन मिळेल. कामात पूर्ण सहकार्य कराल. तुम्हाला हवामानाचा फटका सहन करावा लागू शकतो. प्रत्येक कामात यश मिळेल.

वृश्चिक : तुमच्या प्रतिभेने तुमचे भाग्य जागृत होईल. सर्व कामात यश मिळेल. प्रेमसंबंधांमध्ये संवेदनशीलता दिसून येईल, त्यामुळे विचारपूर्वक बोला. तुमच्या जोडीदारासोबत महत्त्वाच्या गोष्टी शेअर करा.

धनु : कामाच्या ठिकाणी समस्या संभवतात. कोणत्याही प्रकारचे खरे-खोटे आरोपही करता येतात. वादांपासून दूर राहणे योग्य राहील. तुमचे भाग्य चांगले राहील. तुम्ही तुमच्या मित्र आणि ओळखीच्या लोकांसोबत चांगला वेळ घालवाल.

मकर : नोकरीत चांगल्या प्रतिष्ठेसह यश मिळेल. पदोन्नती किंवा संबंधिताशी चर्चा होईल. तुमचे मूल काही प्रशंसनीय काम करेल, ज्यामुळे तुम्हाला अभिमान वाटेल. तुमच्या दिवसाची सुरुवात चांगली होणार आहे. आई-वडिलांचा स्नेह मिळेल. संतती सुख चांगले राहील. कामात धनलाभ होईल.

कुंभ : नशीब तुमच्या सोबत आहे, कुटुंबाच्या बाजूने आनंद मिळेल. तुम्ही असे कोणतेही काम करू शकता, ज्यामुळे तुमच्या कुटुंबाचे नाव रोशन होईल. तुम्ही जे काही काम कराल त्यात तुम्हाला दैवी मदत मिळेल. मनामध्ये आनंद दिसून येईल.

मीन : विद्यार्थी अभ्यासात चांगली कामगिरी करतील. कोणालाही कर्ज देणे टाळा. व्यवसाय आणि पैशासाठी दिवस संमिश्र असेल. पोटाच्या समस्या असतील. खाण्यापिण्यात थोडी काळजी घ्या अन्यथा गॅसचे विकार होऊ शकतात. नोकरीत कोणाच्या तरी मदतीमुळे काहीतरी नवीन शिकायला मिळेल.

About Chhaya V

दररोज आम्ही नवीन आणि आपल्या आवडीस येईल अशी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा प्रयत्न करतो. आपणास जर आमचा हा प्रयत्न आवडला तर आम्हाला फेसबुक वर फॉलो करा.