Breaking News

आर्थिक राशिफल 02 डिसेंबर : दोन शुभ योग तयार होत आहेत, चंद्र मिथुन राशित राहील, मकर व कुंभ राशि साठी फायदेशीर राहील

मेष : व्यवसायासंदर्भात केलेला कोणताही जवळचा प्रवास तुमच्या चांगल्या भविष्याची दारे उघडेल. यावेळी काही नवीन यश मिळण्याची शक्यता आहे. पण लाभाचे मार्ग अंधुक राहतील. नोकरदारांनी आपल्या कामात कोणत्याही प्रकारचा निष्काळजीपणा करू नये.

वृषभ : व्यवसायासाठी दिवस चांगला आहे. काहीवेळा काही समस्या असतील पण तुम्ही हुशारीने समस्या सोडवू शकाल. नोकरदार व्यक्तीने आपल्या कार्यालयीन कामात अधिक लक्ष द्यावे कारण भविष्यात प्रगतीची शक्यता प्रबळ आहे.

मिथुन : व्यवसाय वाढवण्यासाठी यावेळी जनसंपर्क खूप फायदेशीर ठरेल. माध्यमांद्वारे आणि फोनवरून महत्त्वाचे करार गाठले जाऊ शकतात. नोकरीत पदोन्नतीचीही शक्यता आहे, त्यामुळे तुमच्या कामात समर्पित रहा.

कर्क : व्यवसायात स्थान बदलण्याची शक्यता आहे. कर आणि कर्जासारख्या बाबींमध्ये संघर्ष निर्माण होऊ शकतो. त्यामुळे आज या गोष्टी करू नका. कार्यालयातील बॉस आणि अधिकारी यांच्याशी संबंध सौहार्दाचे राहतील.

सिंह : यावेळी व्यावसायिक कामांवर अधिक लक्ष देणे आवश्यक आहे. कारण काही प्रमाणात नुकसान होणार आहे. कर्मचारी क्रियाकलापांचा मागोवा ठेवा. कार्यालयात तुमची प्रतिमा आणि प्रतिष्ठा वाढेल आणि काही महत्त्वाचे अधिकारही मिळू शकतात.

कन्या : व्यवसायाच्या ठिकाणी सहकाऱ्यांचे कामात पूर्ण समर्पण असेल आणि तुमचा दबदबाही कायम राहील. काही काळापासून सुरू असलेले चढ उतार थांबतील. नोकरदार लोकांना नोकरीतील बदलासंबंधी कोणतीही संधी मिळाल्यास ती त्वरित घ्यावी.

तूळ : व्यवसायात गती मंद राहील. यावेळी आपल्या कामाचा दर्जा सुधारण्याची गरज आहे. नोकरदार व्यक्तीने हे देखील लक्षात ठेवावे की काही चुकीच्या कामामुळे उच्च अधिकारी नाराज होऊ शकतात.

वृश्चिक : कामाच्या ठिकाणी कामे मंद राहतील. पेमेंट गोळा करणे आणि मार्केटिंग संबंधित कामात आज खर्च करा. यामुळे आर्थिक स्थितीही मजबूत होईल. नोकरी शोधणाऱ्यांना काही बदल संबंधित माहिती मिळू शकते.

धनु : व्यवसायात सध्या जास्त नफा कमावण्याची अपेक्षा करू नका. कौटुंबिक व्यस्ततेमुळे तुम्ही तुमच्या कामाच्या ठिकाणी जास्त वेळ देऊ शकणार नाही. नोकरदारांना त्यांचे टार्गेट पूर्ण करण्यात दिलासा मिळेल.

मकर : व्यवसायिक कामे सामान्य राहतील. तुमची बरीचशी कामे फोनद्वारे केली जातील. शेअर्स आणि शेअर मार्केटशी संबंधित व्यवसाय या काळात नफा कमावतील. नोकरदार व्यक्तींनीही त्यांच्या वरिष्ठांशी चांगले संबंध राखणे आवश्यक आहे.

कुंभ : भागीदारी क्रियाकलापांसाठी व्यवसाय फायदेशीर परिस्थिती राहते. त्यामुळे कोणत्याही कामात जोडीदाराची मदत घ्या, फायदा होईल. मार्केटिंगशी संबंधित कामे हाताळणे तुमच्यासाठी योग्य राहील. पगारदार व्यक्तींनी त्यांच्या कार्यालयाच्या धोरणांमध्ये काही बदल करणे आवश्यक आहे.

मीन : आज तुमचे पूर्ण लक्ष मार्केटिंग आणि कामाच्या प्रमोशनमध्ये लावा. निश्चित रणनीती बनवून काम केल्यास यशाची शक्यता वाढेल. व्यवसाय विस्ताराच्या योजना गांभीर्याने घ्या. नोकरीत किरकोळ समस्या येतील, पण विवेक आणि समजूतदारपणाने त्यावर उपायही सापडतील.

About Chhaya V

दररोज आम्ही नवीन आणि आपल्या आवडीस येईल अशी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा प्रयत्न करतो. आपणास जर आमचा हा प्रयत्न आवडला तर आम्हाला फेसबुक वर फॉलो करा.