Breaking News

1 नोव्हेंबर 2021 : या राशींसाठी सोमवार ठरेल शुभ, तुमच्या राशीसाठी कसा असेल दिवस

मेष : सोमवारी दिवसाची सुरुवात तुमच्यासाठी चांगली होणार आहे. जे काम तुम्ही हातात घ्याल त्यात तुम्ही यशस्वी व्हाल. इतरांसोबत मिळून केलेल्या कामातही चांगला फायदा होईल. नेहमी सकारात्मक विचार ठेवा. आरोग्य सामान्य राहील.

वृषभ : तुम्ही तुमच्या शत्रूंना तुमच्यावर वर्चस्व गाजवू देणार नाही, परंतु त्यांचा पराभव करण्यात तुम्ही यशस्वी व्हाल. सोमवारी भाग्य तुमची साथ देईल. कुटुंब आणि मित्रांसोबत फिरायला जाल, त्यांना चांगला पाठिंबा मिळेल. कुटुंबाकडूनच काही चांगली बातमी कळणार आहे.

मिथुन : कामाच्या दृष्टीने सोमवार तुमच्यासाठी चांगला आहे. नवीन मित्राच्या मदतीने तुम्हाला तुमच्या योजनांमध्ये नक्कीच अपेक्षित यश मिळेल. आर्थिक स्थिती चांगली राहील पण अचानक खर्चही वाढणार आहेत. मन प्रसन्न राहील.

कर्क : तुमची वागणूक अतिशय सौम्य असणार आहे, वर्तनातील बदल इतरांसाठी चर्चेचा विषय बनेल. आरोग्याबाबत बेफिकीर राहू नका. सोमवारी तुम्ही मेहनतीने काम कराल आणि एखाद्याच्या मदतीने तुम्हाला चांगले पैसे मिळतील.

सिंह : नशिबाची पूर्ण साथ मिळेल. सोमवारी कार्यक्षेत्रात चांगला दिवस जाईल. घरात पाहुण्यांच्या आगमनामुळे घरातील वातावरण प्रसन्न राहील. तुमच्या मनात तुमचे शिक्षक आणि वडीलधाऱ्यांबद्दल आदराची भावना वाढेल.

कन्या : कोणाशी विनाकारण वाद होऊ शकतात. आरोग्याच्या दृष्टीने सोमवारी तुमचे आरोग्य चांगले राहील. शरीरात चपळता राहील, नोकरी असो किंवा व्यवसायात चांगले यश मिळेल. व्यवसायात वाढ होण्याची शक्यता आहे आणि आरोग्य सामान्यतः चांगले राहील.

तूळ : सोमवारी विद्यार्थ्यांना परीक्षा-स्पर्धेत यश मिळेल. नोकरीत कोणाच्या तरी सहकार्याने काहीतरी नवीन शिकण्याची संधी मिळेल, मनामध्ये आनंद राहील. धनलाभ होईल. पालकांच्या आरोग्याची काळजी घ्या.

वृश्चिक : कामात चांगले यश मिळवून देणारा दिवस आहे, तुमची मेहनत आणि नशिबाचे सर्व प्रकारे स्वागत होईल. आर्थिक स्थिती चांगली राहील. सोमवार चपळतेने भरलेला असेल. कामात मेहनतीचे फळ तुम्हाला नक्कीच मिळेल.

धनु : तुमचे नशीब चांगले राहील. तुम्ही तुमच्या मित्र आणि ओळखीच्या लोकांसोबत चांगला वेळ घालवाल. नवीन बिझनेस प्लॅनवर काम करण्यासाठी हा काळ तुमच्यासाठी चांगला आहे. तुम्ही तुमचे लक्ष चांगल्या कामावर केंद्रित कराल.

मकर : तुम्ही तुमच्या वडीलधाऱ्यांचा आणि सज्जनांचा आदर करण्यात अग्रेसर असाल. दिवसाची सुरुवात चांगली होणार आहे, तुम्हाला आई-वडिलांचा स्नेह मिळेल, मुलांना चांगले सुख मिळेल. कामात धनलाभ होईल. तुम्हाला कुटुंबाचे प्रेम आणि पाठिंबा मिळेल.

कुंभ : तुम्ही चांगल्या लोकांशी संपर्क साधाल , जे तुम्हाला कामात यश मिळवण्यासाठी मदत आणि मार्गदर्शन करतील. नवीन मैत्री तुमच्या उज्ज्वल भविष्यासाठी उपयुक्त ठरेल. तुमच्या मेहनतीचे आणि अथक प्रयत्नांचे फळ तुम्हाला नक्कीच मिळेल.

मीन : तुमच्या बोलण्यात गोडवा राहील, त्यामुळे तुमच्या मित्र आणि नातेवाईकांसोबतच्या नात्यात गोडवा राहील. तुमच्या घरात कोणतेही शुभ कार्य पूर्ण होईल. नशीब तुमच्या सोबत असणार आहे. गोड बोलून तुम्ही इतरांना तुमच्याकडे आकर्षित करू शकाल.

About Chhaya V

दररोज आम्ही नवीन आणि आपल्या आवडीस येईल अशी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा प्रयत्न करतो. आपणास जर आमचा हा प्रयत्न आवडला तर आम्हाला फेसबुक वर फॉलो करा.